นัดเจอกันดีไหม ครับพี่น้อง ชาว neon club thailand

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย neon_mp, 6 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

ไม่ได้เจอกันนานแล้ว นัดเจอกันดีไหม
    เดือนนี้ใครอยากเจอกัน ยกมือขึ้น
    เดี๋ยวจัดให้.....

2. [BOND]

[BOND] Member Member

30
    0
    6
    เหอๆๆ ผมเพิ่งกลับมาถึงพัทยาเลยอ่ะ เอ้า...โหวตมาเลยว่าวันไหน แต่ขอตรงกับวันเสาร์อาทิตย์นะครับ ผมจะได้ไปร่วมแจมด้วย อุๆๆ...

3. torspc

torspc New Member Member

2
    0
    0
    ขอเป็น 26-27 นี้ครับ อู่เป้อยู่ แถวไหนครับ ขอเบอร์เป้ด้วยอยากไปทำช่วงล่าง พึ่งเอารถกลับมาใช้ใหม่

4. neon_mp

557
    1
    0
    ครบ 5 คนเมื่อไร เดื๋ยวนัดวันทันที

5. neon_mp

557
    1
    0
    เสาร์ 26 .....

6. [BOND]

30
    0
    6
    เสาร์ที่ 26 ขอทราบพิกัดและเวลาด้วยครับ.

บอนด์. Mobile : 0870749499

7. neon_mp

557
    1
    0
    ต้องขอเลื่อนนะครับ เนื่องจากสมาชิกตอบรับน้อยมาก
    ขอรอดูสถานการณ์ 1 อาทิตย์นะครับ

ช่วย ๆ กันเข้ามาลงชื่อกันหน่อยครับ
    จะมาไม่ได้ มาไม่ได้ มา up เฉย ๆ ก็ยังดีครับ
    เพราะถ้าอย่างงั้นอีกไม่นาน คลับ เราก็คงหายไปเอง

ยังไงช่วย ๆ กันหน่อยครับผมไม่อยากให้คลับเราหายไป
    สมาชิกเก่าใหม่ อยากโพสอะไร พูดคุยเรื่องอะไร(ไม่เกี่ยวกับรถก็ได้ครับ)
    อยากนัดเมื่อไร อยากให้ไปที่ไหน โพสได้เลยครับ

pae_mo-on

8. [BOND]

30
    0
    6
    เหอๆๆ งั้นผมสแตนด์บายรอละกัน พร้อมกันเมื่อไหร่ก็แจ้งพิกัดและวันเวลาให้ทราบด้วยนะครับ.

บอนด์.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้