แจ้งข่างเรื่องงานครบรอบ 7 ปี ของหน้าแหลมคลับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Mai_Support, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    เรียนน้าๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ทางเราขอเลื่อนวันที่จะไปทำบุญไปอีกหนึ่งอาทิตย์เป็นวันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม เนื่องทางสถานที่ที่จะไปจัดงานไม่ว่างและทางนิตยสารที่จะมาถ่ายก็ไม่ว่างติดงาน จึงเรียนมาเพื่อทราบ

เรียนพี่ๆ น้องๆ น้าๆ ทุกท่่านเนื่องด้วยเดือนธันวาคมที่จะถึงนี้ หน้าแหลมคลับของเรามีอายุครบ 7 ปีเต็มพอดีทางท่่านผูใหญ่ของคลับจึงได้ปรึกษากันและลงความเห็นว่าจะจัดการทำบุญที่บ้านเด็ก ณ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี ในวันเสาร์ที่ 11 ธันวาคม แล้วมีงานกินเลี้ยงสังสรรค์ตอนเย็นต่อ และที่สำคัญเลยก็คือจะมีนิตยสาร OPT4 มาถ่ายงานครบรอบ 7 ปีของคลับเราลงในนิตยสาร และ VCD ด้วยและทางคลับของเราก็ได้จัดทำของที่ระลึกเล็กๆน้อยๆไว้ท่านที่มาร่วมงานในวันนั้นด้วย
    ดังนั้นจึงขอความร่วมมือพี่ๆ น้องๆ น้าๆ ทุกท่าน ช่วยกันลงชื่อด้วยนะครับว่าจะมีใครมาร่วมงานบ้างและมากันกี่ท่าน ทางเราจะได้เตรียมสถานที่ไว้รองรับได้ถูกต้อง
    ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายในการกินเลี้ยงนั้นท่างเราจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ
    ถ้าใครต้องข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ 081-371-5759 น้าเจ 081-754-7355 ใหม่ครับ
    (ขอความรวมมือมากันเยอะๆนะครับ ออกสื่อด้วยนะครับ ทางคลับอื่นจะได้รับรู้ว่าหน้าแหลมคลับของเรายิ่งใหญ่ไม่แพ้คลับอื่นๆ)

อัพเดทรายชื่อผู้เข้าร่วมงาน
    1.น้าเจ
    2.น้าฮิม
    3.น้าเติ้ล
    4.น้าชาย อยุธยา
    5.น้าโจ
    6.ใหม่ (ใครว่ะ)
    7.น้าเต้าใหญ่
    8.นู๋บี
    9.คุณเบิร์ด
    10.อาร์ตโย่ง
    11.น้าเต้า ประชาชื่น
    12.น้าออย
    13.คุณ Boy cookie
    14.คุณ Hanita-kidz
    15.น้าอ้วน
    16.น้าต้น
    17.คุณทิด
    18.น้าก้อย
    19.คุณaum
    20.คุณsuttiphonphong
    21.คุณทศ
    22.คุณแฟนต้านำเขียว
    23.คุณรุท
    24.คุณ ouy

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ธันวาคม 2010
  2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    รับทราบครับผม

3. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    รับทราบเช่นกาน ^^

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    รับทราบครับ........

ป.ล. ใครไปงานครบรอบ 7 ปี ของหน้าแหลมคลับต่อจากผม.....รับโลโก้ 1.8 GX 1 ชุด ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2010
  5. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    ไปครับ3คน1ตัวโอเคป่าว
    ป.ล.โลโก้อ่ะน้า ผมเอาจริงนะ:p

6. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    คราวนี้เครียรงาน ต้องไปให้ได้ ระบุวันได้ไหมครับ จะได้ไปขอเจ้านาย T^T

7. pitch

254
    0
    0
    เอางั้นเลยเหรอน้าแหมมาไว้ไป 55555

8. knightSpeed

knightSpeed New Member Member

21
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ จัดไว้เลย 2 คน

จัดวันไหนแจ้งด้วยนะใหม่

9. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ไปด้วย 2 คนค่ะ

10. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ไปแน่นอนครับ....

11. Mai_Support

132
    1
    0
    น้าอ่ะต้องไป ท่าไม่ไปตามยันบ้านอ่ะ

ปล.เรียนพี่ๆน้องๆน้าๆที่อยู่ในคลับทุกท่าน ท่าท่านใดที่มีเพื่อนอยู่ในคลับ แล้วเค้าไม่ได้เข้าเวปให้ช่วยกรุณาโทรบอกเขาเรื่องงานครบรอบ 7 ปีหน่อยนะครับ แล้วก็ให้เขาโทรกลับมายืนยันการเข้ามาร่วมงานกับผม หรือ น้าเจ ก็ได้นะครับ เพราะว่าผมต้องการยอดที่แน่นอนครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:54:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:53:47 ----------

น้าอ่ะต้องไป ท่าไม่ไปตามยันบ้านอ่ะ

ปล.เรียนพี่ๆน้องๆน้าๆที่อยู่ในคลับทุกท่าน ท่าท่านใดที่มีเพื่อนอยู่ในคลับ แล้วเค้าไม่ได้เข้าเวปให้ช่วยกรุณาโทรบอกเขาเรื่องงานครบรอบ 7 ปีหน่อยนะครับ แล้วก็ให้เขาโทรกลับมายืนยันการเข้ามาร่วมงานกับผม หรือ น้าเจ ก็ได้นะครับ เพราะว่าผมต้องการยอดที่แน่นอนครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับ

12. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    อาร์ตคับ จัดไป แต่อายนะรถเก่าๆๆๆๆๆ

13. Mai_Support

132
    1
    0

อายไรครับ เก่ากันทั้งคลับอ่ะ 555555

14. hinata

303
    0
    0
    อ่าาาาาาาาาาาไปด้วยคนคร้าบ วันเสาร์ที่ 11 ธันวาคม ลางานไปด้วยยย ^ ^
    เอาเพื่อนไปด้วยคนนึง ด้ายยไหมครับ เพราะ ผมขับไม่แข็ง+ไม่รู้ทาง T^T

ปล.ขออนุญาติเอาข่าวไปแจ้งใน ClubJz ด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2010
  15. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    นั้นละคับ แต่เรามันเก่ากว่า คนอื่นๆไง

16. pitch

254
    0
    0
    เช่นกันครับพี่อาท สีเนี่ยแตกหมดแล้ว 555

17. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ใครไม่ไปไม่ต้องมามิตติ้งครั้งต่อไปเลยนะ

18. Mai_Support

132
    1
    0
    โฮ่! แรงอ่ะพี่ เอาอย่างงั้นเลยนะ 55555555555

19. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0

ถูกใจอย่างแรงส์....

20. ไปเช่นกันคับ2คน+ลูกชาย1คนคับ..ใหม่

21. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    มากันเยอะๆนะครับ อ้วนสบายดีนะครับ

22. สบายดีคับน้า...ขอบคุณมากคับ...เจอกันวันงานคับน้าฮิม

23. รถไม่อยู่แล้วแต่อยากไปไปได้มัยคับน้า.น้า.(ปล.จิงๆนะ)

24. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0

25. Mai_Support

132
    1
    0
    ช่วยมากันเยอะๆนะครับ งานนี้สนุกและได้บุญด้วยนะครับ

26. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    15 คันเอง..........สงสัยทำบุญเสร็จก็ฉลองปิดบอร์ดเลย....อิอิอิอิอิ

27. hinata

303
    0
    0
  28. Mai_Support

132
    1
    0
    เมื่อหลายปีก่อนจำไม่ได้แล้วครับว่ากี่ปี หน้าแหลมคลับเคยถ่ายออกรายการ มอเตอร์แทร็ก ตอนนั้นมากัน 30-40 คันเลยนะครับ แล้วคล่าวนี้จะมากันสักกี่คันเนี่ย อยากให้มากันเยอะๆนะครับแต่ก็ไม่ใช่เฉพาะมาถ่ายอย่างเดียวครั้งเดียวแล้วไม่มาอีกเลยนะตรับ มามิตติ้งกันด้วยนะครับ ครอบครัวหน้าแหลมคลับของเราได้ยิ่งใหญ่เหมือนเมื่อก่อน ร่วมมือกันนะครับ

29. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    หน้าแหลมวิ่งไม่ได้ แต่ไป งานเช้า ประมาน 3-4 คน งานตอนเย็นยังไม่แน่ใจอ่ะครับใหม่

30. Mai_Support

132
    1
    0
    ได้ครับ อ่าวแล้วหน้าแหลมยังไม่เสร็จอีกเหลอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้