ด่วนๆๆๆๆๆ คร้าบๆๆๆๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 13 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อเช้าขับรถมาทำงานหักหลบมอไซค์ ล้อหน้าขวาชนกับเกาะกลาง ล้อเบี้ยวเลย แขนแร็คคดนึดนึง ล้อเบี้ยวหน่อยๆ สมาชิกท่านไดถอดแขนแรคเป็นแนะนำด้วยครับ จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง :):):):)

1. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    โหกลับจากเพชรบูรณ์เจองานเลยหรอครับ (ฟาดเคราะห์ครับพี่) คนไม่เป็นไรดีแล้วครับ

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    แล้วคนล่ะพี่ เป็นไรบ้างหรือเปล่า ฟาดเคราะห์ส่งท้ายปีไปเนอะ

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ล้อคดเล็กน้อยถึงปานกลาง...อิอิ

จัดการแล้วครับ...พรุ่งนี้ก็ซิ่งได้

คนหัวฟาดกะเสา A นิดหน่อยพอมึนๆพอเป็นกระสัย

เสี่ยไปหาทำบุญกันหน่อยดีป่ะ...ช่วงนี้งานเข้าบ่อยจัง

4. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    งานเข้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วหละท่านพี่
    ถือว่าส่งทุกข์สิ้นปี......รับสุขปีใหม่ก้อนใหญ่ๆทั้งปีเลยพี่

5. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ท่านโต้ง ไม่คาดเข็มขัดนิรภัยป่าว ถึงฟาดเสาA

คนไม่เป็นอะไรมากก็โอเชแล้วครับ

เด๋วสิ้นปีรับโบนัสก้อนโต.............:D:D:D

6. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    ฟาดเคราะห์ก่อนปีใหม่ครับ^_^

7. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    คนไม่เป็นรัยดีแล้วิท่าน รถซ่อมได้

8. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    มาบุรีรัมย์จิ...จะพาไปปล่อยโค....

อิอิ...

แร็ค...จำไม่ได้เหมือนกันว่าถอดยังไง...แต่เคยเห็นช่างเค้าถอดยางรัดออก(ตัวดำๆคล้ายหนอน) แล้วก็จะเห็นที่ถอด...แต่ก็จำไม่ค่อยได้นะครับ

รอเพื่อนๆ พี่ๆ มาช่วยตอบอีกที...ถ้าจะให้ดีเข้าร้านเช็คช่วงล่าง ตั้งศูนย์ด้วยดีกว่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้