งานงอกครับ โดนเต็ม ขั้น ......

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nut_Ben_E30, 3 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    บ้ามองกระจกมองข้าง ดูรถคันหลัง ไม่ทันมองด้านหน้า ......

อยู่ดีๆ รถเบรค กะชั้นชิดมาก ไม่ทันแล้ว กดซะ เบรคแตกเลยครับ ......

ชนไป 3 คัน คือ รถ Manda กระบะ 1 คัน(คันแรก) Ford 1 คัน(คันที่ 2) รถผม คันที่ 3 มอไซด์ SONIC คันที่ 4

รถผม เซงมากครับ ขอระบายหน่อยครับ เพราะความ ประมาทของผมเอง

เลยคิดว่า จอดยาวๆ

มูเล่หน้าเครื่อง กระแทกเครื่อง น้ำมันเครื่อง ไหลออก พี่ๆ ว่า เครื่องจะเป็นอะไรรึป่าวครับ

ปล. คนไม่เป็นไรนะครับ

[​IMG]Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

[​IMG]Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2010
  2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หายไวๆนะครับ .........น้ำมันเครื่องไหลออกจากจุดไหนละครับ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    อุ๊ย!!!...งานเข้า...ค่อยๆซ่อมไปครับ...

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตี๋ใหญ่ตามมาตอบในนี้หน่อยรายละเอียดเยอะกว่าในโน้น หุหุ
    คนไม่เป็นไรก้อดีแล้วครับของผมหนักกว่านี้
    กันชนเซิฟนี่แข็งดีจริงๆยังสวยได้อีก

5. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ออกตรง มูเล่หน้าเครื่อง ยกครับ ดูแล้วครับ แคร้งแตกครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ รถมันสูง รถผมเตี้ย เบรคสงสัย งานงอก

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    กลับมาแรงเหมือนหล่อเหมือนเดิม ไวไวนะคับ

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว........หายไวไวนะครับ

8. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    หายไวๆคับ

2L ตัวเเรง

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เสียใจด้วยครับ

10. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    หายเร็วครับ!!

11. หายไวๆๆนะครับน้องเบน
    เดี่ยวก็กลับมาหล่อเหมือนเดิมแหละ
    ตั้ม ทอมแคท

12. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    หายไวๆนะคับ

13. Nut_Ben_E30

238
    2
    0

ขอบคุณครับ หลังปีใหม่อะครับ ที่อู่ไม่ว่างแล้วครับ

ขอบคุณครับ รอ วัน เวลา พาไปครับ

.

ครับผม

ครับพี่ตั๊ม ขอบคุณมากนะครับ

14. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ใครมีกระบะ ยกลูกขาย บอกได้นะครับ

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เสียดายรถสวยๆ...ขอให้กลับมาหล่อเร็วๆนะครับ..

16. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อ้าว เสียใจด้วยครับ ยังไงซ่อมแล้วต้องสวยกว่าเดิมครับ
    คอนเฟิร์ม พี่โจ้เค้าว่า
    รถคันไหนงานเข้าเสร็จมาสวยทุกคัน

17. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เสียใจด้วยที่รถพัง แต่ก็ดีใจที่คนขับไม่เป็นอะไรครับ

18. อ้าว เสียจัยด้วยคับน้องเบน
    คนม่ายเป็นไรก้อดีแล้วคับ
    กลับมาหล่อไวไวคับ

19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เช็ครายละเอียดดีดีนะครับ อาจมีร้าว

ยังงัยก็ขอให้กลับมาสมบูรณ์เเละหล่อดังเดิมนะครับ

20. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    คนไม่เป็นไรดีที่สุดคับ ... รถเราซ่อมได้ เด๋วก็หล่อกว่าเดิม

21. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ผมไม่ได้เปนไรนิป๋า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:24:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:24:08 ----------

หายไวๆนะ ตัวเอง

22. มาเปงกำลังหัยกลับมาหล่อเหมือนเดิม
    ตั้ม ทอมแคท

23. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ขอบคุณครับ รอชมครับ

ครับ ขอบคุณครับ
    คับ ขอบคุณครับพี่หนุ่ย

ครับ คนไม่เป็นไรครับ เช๊คมาแล้วครับ เมื่อเช้า ภาพดีครับ

ขอบคุณครับ

ครับผม ขอบคุณครับ

ครับพี่ตั๊ม ขอบคุณมากครับ

24. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สู้ๆครับ

25. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    เดียวก้อหายคับผม เดียวกลับมาหล่อกันเหมือนเดิมเดออ

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสียใจด้วย ครับ

ค่อยๆแก้ให้ร้านดูดีกว่าครับ

27. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    หายไวๆนะน้อง

28. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะครับ

29. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    หายไวๆนะครับ

30. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ขอบคุณนะครับ

รอชม เร็วๆนี้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้