อยากทราบการต่อ Timer

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย อยากทราบ, 4 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบการต่อ Timer ครับ

คือ ต่อเรียบร้อย ใช้งานได้ดี

แต่เวลา Timer นับถอยหลัง ปิดประตูแล้ว ใช้กันขโมยไม่ได้ ต้องรอจนกว่า Timer ถึง 0 ถึงจะใช้กันขโมยได้ ใครรู้บอกทีครับ ว่าต่ออย่างไร

Timer Blitz ครับ

1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    รถยี่ห้ออะไร กันขโมยยี่ห้ออะไรคัรบ

2. chijung

chijung New Member Member

29
    0
    0
    ของผมช่างไฟตัดระบบคลายล็อคอัตโนมัติตอนที่เครื่องดับออกไปคับ

3. oad-ottawa

oad-ottawa New Member Member

25
    0
    0
    มันต้องใส่ไดโอด เข้าไปครับ
    เเต่เด๋วนี้มันมีกล่องสำเร็จขายน๊ะครับไม่กี่ร้อยเองครับ

4. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
    ช่ายครับต้องต่อไดโอดกันไฟจาก Timer เข้าสายกล่องกันขโมย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้