อีโว7 ไม้ตีกลองกับลูกหมากปลายไม้ตีกลองหลวมหาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ju4, 5 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    อีโว7 ไม้ตีกลองกับลูกหมากปลายไม้ตีกลองหลวมหาซื้อได้ที่ไหนครับ หรือเทียบใช้กะอะไรได้บ้างครับ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ลอง Gruppe-s.com ครับ ส่งถึงที่เลยครับ
    แต่ถ้ารีบลองโทรไป A-motor ดูครับ แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ลองถาม F1 Vibhavadhi เห็นมีของอยู่ในสต๊อกเยอะเหมือนกัน ทั้งของ Cosworth และ Whiteline

3. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    ขอบคุณครับ พี่โอ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมเลยครับพี่โอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้