ถามราคาโช้ค BILSTEIN สปริง EIBACH ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LimiTeD`EdiTioN, 7 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LimiTeD`EdiTioN

LimiTeD`EdiTioN New Member Member

25
    0
    0
    โช้คเป็นกระบอกเหลืองนะครับ มือสอง ราคา 10,000 แพงไปไหม
    ส่วน feeling เป็นยังไงบ้างครับ

2. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ราคาก็พอรับได้คับ แต่น่าจะถูกกว่านี้นะ ของผมใช้อยู่ใน eg น่าจะฟิวเดียวกันไม่ถึงกับแข็งหนึบๆขับสบายๆ ราคานี้ลองมองตัวอื่นดูน่าจะดีกว่านะเพราะตัวนี้ปรับหนึดก็ไม่ได้ปรับสูงต่ำได้อย่างเดียว koni ราคาพอๆกันน่าเล่นกว่าคับ

3. LimiTeD`EdiTioN

LimiTeD`EdiTioN New Member Member

25
    0
    0
    ครับ ผมก็ชอบ koni เหมือนกัน แต่หายากจริงๆ พอมีคนขายก็สภาพไม่สวยเท่าไหร่
    เดี๋ยวลองหาต่อไปครับ ขอบคุณครับบบบ

4. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ลองดูตัวนี้สิคับเจ้าของบอกเป็นของ eg แต่น่าจะเป็นตัวนำเข้าหูโช้คคล้ายของ ek น่าจะใส่ได้นะ หรือไม่ก็ลองหา kayaba new sr ตัวนั้นใช้ดีเลยนะ

ตามลิ้งค์ >> http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,36708.0.html

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้