ผลงานผมเองครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 18 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ผลงานผมเองครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สองเดือนแล้วทำรถเพื่อนพังไปสองคันแล้วนะแต่ รถตัวเองยังดีอยู่ สมบูรณ์มากครับแต่เกียร์3 วิ่งไม่ค่อยดี
    นะ
    เดือนที่แล้ว เล่นลูกสูบเพื่อน อุ๋ย แตกไป 3 ลูก
    เดือนนี้ เล่น รถวีออต พังตั้งคัน อีก
    ว่า เดือนนี้ว่าจะทำบุญ สะหน่อย
    เพื่อจะมีอะไรดีๆๆกว่านี้

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  4. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ดีที่ท่าน ยังไม่ได้มาขับรถเรานะ :D :D

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    พี่ๆค่าน้ำมันผมอะ จ่ายด้วย

น้ำมัน 95 7.5 ลิตร + X1R 1 ขวดด้วย มันอยู่ในถังเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2007
  6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่ต้องทำบุญหรอก แค่เลิกยุ่งรถคนอื่นๆก็พอ เขาจะได้ไม่เดือนร้อนกัน อิอิ
    รถตังเองยังปีล่ะ5-6ตัวเลย :D :D

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อาทิตย์ที่ผ่านมาสนุกมาครับ.....อยากให้มี...สนุกดี.

8. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ทำบุญบ้างก็ดีนะพี่
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ยังอุตส่าห์เอามาโชว์...นะ 555

10. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    สม
    ดีนะที่พี่แกขับรถผมแค่2รอบไม่งั้น

11. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    รอดตัวไป เกียร์ออโต้เลยไม่มีใครกล้ายุ่ง

12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ว่าจะยืมอยู่เหมือนกัน....แต่กลัวไม่ให้....อิ..อิ

13. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ยืมได้แต่รถไม่แรงนะ

14. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    แย่เลย

15. chonlayut

1,514
    5
    0
    โดนไป17000 บาท ประกันไม่รับแคมครับ
    เพราะว่าบาดแผกับที่เกิดเหตุไม่สอดครองกัน
    และ ตรงที่กันชนมันเป็นสนิมมาก มันบอกว่ารถคันนี้ชนมาตั้งนานแล้ว
    แล้วก็พึงมาเคม เป็นประกันของสัมพันธ์ ใครอย่าไปทำประกันนี้นะ
    มันบอกว่าถ้าอย่างได้ตังก็ให้ไปฟ้องศาลเอาเอง
    มันกวนตีนมากเลย

16. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    ง่า ซวยไปครับ

17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อะไรกัน ระดับตู่ เถียงสู้ประกันไม่ได้ได้ไง :D :D เซงเลยดิ โดนไปเยอะนะนั่น

18. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    evoขาวยังรออยู่นะตาตู๋ อย่าลืมเอายางไปสนามด้วยนะกบไม่มียาง thanks

19. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อูวว

ขนาดนั้นเลยนะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้