อยากได้ด่วน

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย summer113, 7 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. summer113

summer113 Guest

0
    0
    0
    หาเราเก่าราคาไม่เกิน50000มีทะเบียนนะคับตัวไหนก็ได้สภาพขอแค่ไ ม่โทรมมากและวิ่งได้ก้พอไม่เน้นเรื่องนี้คับเน้นเรื่ องราคามากกว่า ปล.คือว่าผมจะส่งให้เดือนละ5000นะคับเป็นนักศึกษาอยู และทำงานไปด้วย่เลยไม่มีเงินก้อนได้เงินเป็นรายเดือนคับแต่อยากได้ม าขับจริงๆยังไงฝากด้วยนะคับลงรูปไว้ด้วยก็ดีติดต่อ08 37557150 ช่วยหน่อยนะคับหามานานแล้วคับมีแต่คนขายแต่เงินสดเลยไม่รู้ต้องรอนานแค่ไหนถึงจะมีขับกับเขาชะทีใครที่มีรถไม่ใช้ไม่มีที่จอดหรือเหลือใช้ก็ติดต่อมานะคับหรือลงลายละเอียดไว้หรือมีรูปลงรูปไว้เดี่ยวผมโทกลับไปได้คับขอบคุนล่วงหน้าคับ

2. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    คงยากครับ คนขายคงกลัวจ่ายไม่ครบแล้วหนีไปก่อน

เอาเงินฝากธนาคารครับ ครบ10เดือนแล้วค่อยซื้อก็ได้ใจเย็นๆ

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ถูกต้องครับ

จำได้ว่าเคยตอบที่บอร์ดขายรถแล้วนี่หว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้