สอบถามหน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เตย-ฟาง, 5 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เตย-ฟาง

เตย-ฟาง New Member Member

28
    0
    0
    เวลายกแล้วมีเสียง เค้ามีสูตรทำกันอย่างไรบ้างครับ ท่อไอเสีย โข่งหลัง หรืออะไรคับ ใครรู้ขอคำแนะนำหน่อยครับ รถผมเครื่อง4d56 โบgarret A/R58 M24 อะคับ
    แนะนำหน่อยคับผู้รู้ อยากได้เสียงกะเค้ามั่ง

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไอ้ที่ยกแล้วดังเนี่ยมันเสียง ปู้ว.....ป่าวคับ ถ้าใช่ ร้านพี่ใน (3ดาว เทอร์โบ แม่กลอง) ทำได้คับ สนั่นๆเลย

3. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    จัดปายโบออฟดีเซล55555

4. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    อยู่ที่โข่งหลังและท่อไอเสียครับ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตามที่พี่ๆบอกเลยครับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อิจฉารถทหาร

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มีสูตรท่อตามที่ท่าน ๆ เค้าแนะนำกัน แต่รถผม HX35 ใบท้าย HX40 โข่งไอเสียเบอร์ 40 PKS ท่อไอเสีย 2.5 ลงแค็ป ทำฝาหน้าเทอร์โบ มันก็ดังแซ็ดดดด ปู้วววว เหมือนกันครับ งง งง อยู่เหมือนกัน

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดังปู๊วววววยังพอ
    อย่าดังปุ้ก........แล้วกัน

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    คอมมอนเรลวีโก้โบเดิม ลั่นเลยครับ

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ดังซะหนวกหูเลย

11. อยากได้แบบไซโคลนไอ้น้องแบงค์เหรอ

12. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    หน้าแปลนท่อไอเสียเลยครับ ของผมดังจนใบหลังแหว่งแล้วครับ ตอนนี้เอาออกไปเรียบร้อยแล้ว

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อ้าว..แหว่งไปแล้วรึท่าน..

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เสียงดังเพราะ ใช่ว่าจะดี

15. เตย-ฟาง

เตย-ฟาง New Member Member

28
    0
    0
    อยากได้แบบรถพี่แบงค์เลยอะพี่

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตอนนี้รถจอดอยู่ที่บ้าน มาฟังดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้