ช่วยแนะนำหน่อยครับ มีใครรู้จักร้านรับแปลง ขึ้นแพท้ายรถกะบะบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย HATHAIRAT-SHOP, 3 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HATHAIRAT-SHOP

HATHAIRAT-SHOP New Member Member

5
    0
    0
    มีใครรู้จักร้านรับแปลง ขึ้นแพท้าย จะเอาแพสกายใส่ใน L200 ครับ
    ใครพอรู้ช่วยบอกทีครับ [email protected]

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เลาะออกหมด ทำยึดหูแหนบใหม่ ตัดต่อเพลากลาง ตั้งศูนย์แม่น ๆ น่าจะจบ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ที่จันก็ทำครับ แต่คงไกลเกินไปครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มันจะยากตรงที่วัดให้มันได้ศูนย์เพลากลางครับ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ต้องเป๊ะครับ ไม่งั้นเซเป็นรถดริฟแน่

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เหมือนรถเมล์เก่าๆอ่ะนะ ที่วิ่งตูดเบี้ยวอ่ะ5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้