ตามหาพี่ที่คลับ 1 ท่านที่จะมาเอากรองอากาศพี่เป้ คะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Myjeabb dRIFTing, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ตามหาพี่ที่คลับ 1 ท่านที่จะมาเอากรองอากาศพี่เป้ คะ

ที่โทรมาหาเจี๊ยบ บอกบ้านอยู่ เยาวราช คะ

รบกวน แจ้ง เบอร์ โทรทาง PM นะคะ คราวก่อน โทรศัพท์แฮงเบอร์ที่เมม ไปหมดเลยคะ

จะนัดเอากรองไปให้ก็ไม่รู้จะติดต่อไงดี

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เจ้าตัวคงจะโทรหาตอนบ่ายแล้วนะครับ อิอิ

3. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    พรุ่งนี้เจอกันนะครับ

4. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    วันนี้มารับไปแล้วคะ ขอบคุณคะ

5. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    ขอบคุณน้องเจี๊ยบ มาก ๆ นะครับ ที่อุตส่าห์ขับรถเอามาให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้