รูปภาพงาน Mini Truck Club 2010 ณ เทพนคร (กล้องโซนจันทบุรี)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 13 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รูปภาพงาน Mini Truck Club 2010 ณ เทพนคร (กล้องโซนจันทบุรี)

มีทั้งหมด 19 ภาคนะครับ ติดตามรับชมกันให้จบนะครับท่าน ๆ ทั้งหลาย

คาราวานชาวจันทบุรี

ยังไม่จบนะครับ โปรดติดตามต่อต่อไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ธันวาคม 2010
  2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 2

เดินทางมากันซะไกล หิว หิว หิว ต้องแวะหาอะไรหม่ำกันซะหน่อย อิ อิ อิ

และแล้วก็มาถึงจุดหมายปลายทางโดยสวัสดิภาพกันทุกท่าน

นั่นงัยมาแล้วแก้วปรับบูสมือของท่านพี่นะ

มาดูกันใกล้ ๆ นี่งัยครับตัวการ อิ อิ อิ

3. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 3

ปรึกษาอะไรกันครับหนุ่ม ๆ

ยิ้มเท่านั้นที่ครองโลก อิ อิ อิ

มีใครเค้าบังคับเจ๊เค้าให้มารึเปล่าเนี่ย (ล้อเล่นนะครับ) 55555

เปล่า ๆ ครับพี่ ผมไม่ได้มาหาเรื่อง อิ อิ อิ

4. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 4

ภาพนี้เค้าขอมาพิเศษเลยนะ

ซูดดดดด ยอด เลยเพื่อน อิ อิ อิ

จึ๋ยยยยย เปล่า ๆ ๆ ครับพี่ ไม่มีอะไรครับ 55555

ขอไปร่วมวงด้วยคนดิ

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 5

อย่าเพิ่งมายุ่ง กำลังนั่งจดหวยอยู่ อิ อิ อิ

น้องพลับขอสอง

ทำไรกันอ่ะพี่ ๆ

โอ้วววว ท่านพี่เป้ใจเย็น ๆ เดี๋ยวก็เมาหรอก

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 6

มิน่าล่ะรถถึงพัง (เบื้องหลังเป็นอย่างนี้นี่เอง) คริ คริ คริ

เดี๋ยว ๆ ท่านเอ็ม ขอผมแอ็คท่านก่อน

แบบนี้เค้าเรียกว่า เริงร่าท้าลมแดด อิ อิ อิ

ขอหนูหม่ำมั่งดิ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 7

และแล้วหนูก็ได้หม่ำ อิ อิ อิ

แก้วข้างล่างอ่ะปรับบูสมือ และแก้วข้างบนมันเอาไว้ปรับบูสอะไรครับพี่นะ อิ อิ อิ

เบื้องหลังของนักแข่ง 55555

รู้ได้งัยเนี่ยว่าแอบถ่าย อิ อิ อิ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 8

พี่น้องเมืองกาญก็ปรับบูสกะเค้าด้วย อิ อิ อิ

ซูดดดดดด ยอด ครับท่านพี่ปู

อ่ะ ๆ ๆ ใครหว่าท่านเอ อิ อิ อิ

สามหนุ่ม สามมุม

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 9

สู้ ๆ ครับ DK

แหมมมม ทำไปได้ อิ อิ อิ

โอ้วววว ใครไปเข้าฝันครับพี่ อิ อิ อิ

ส่วนคันนี้ชอบเป็นการส่วนตัว 55555

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 10

ไม่ต้อง ไม่ต้อง เดี๋ยวพี่จัดให้

อยากกินรินเอา อยากเมารินเอง อิ อิ อิ

เป็นกุลสตรีที่รักสนุก อิ อิ อิ

บก.ของเราก็มาร่วมสนุกด้วยครับ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 11

รวมภาพเดี่ยวทีมงานจันทบุรี 1

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 12

รวมภาพเดี่ยวทีมงานจันทบุรี 2

คันนี้ของเค้าแรงจริง ๆ 55555

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 13

มาดูรถแรง ๆ กันดีกว่าเนาะ อิ อิ อิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 14

มาดูกันต่อนะครับพี่น้องครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 15

จัดไป จัดไป จัดไป

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 16

จัดหนัก จัดหนัก จัดหนัก

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 17

รถแรงมันต้องแบบนี้

และก็แบบนี้ 55555

ดริฟท์ติ้งซิ่งสายฟ้า อิ อิ อิ (ล้อเล่นนะครับ)

รักจริง ต้องยิงสด & น้ายุทธอะไหล่ผ่อน อิ อิ อิ

ไดเร็คในตำนานอีก 1 คัน

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 18

มาดูการรับรางวัลกันดีกว่าครับ (เห็นแล้วน่าอิจฉาเป็นอย่างยิ่ง) อิ อิ อิ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ภาคที่ 19 สุดท้าย และท้ายสุดแล้วนะครับ

ภาพน่ารัก ๆ หลุด ๆ โดยเฉพาะภาพสุดท้าย (ไม่ได้ฟ้องนะครับพี่นะ แต่ภาพมันฟ้อง) 55555

ปล. ถ้าหากผมล่วงเกิน หรือทำให้ท่านใดไม่พอใจในการลงรูป หรือเผยแพร่ภาพดังกล่าวต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ จุดประสงค์ผมก็แค่อยากนำเสนอภาพกิจกรรม และบรรยากาศในงาน Mini Truck Club 2010 ณ เทพนคร เท่านั้นนะครับผม (แค่นี้ผมก็ไม่ได้ทำงานทั้งวันแล้วครับเจ้านาย) อิ อิ อิ

ไว้พบกันใหม่ปีหน้าครับ อิ อิ อิ

20. สวยงามคับ

21. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ

22. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่บี

23. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    แจ่มเลยครับพี่

24. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ขอบคุณครับ ภาพสวยๆทั้งนั้นเลย

25. รอตั้งนาน ขอบคุงครับพี่บี

26. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แหม......ชอบชุดสุดท้ายจิงๆ...เฮ้อ....

27. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รถเมืองจัน สุดจิงๆคับ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ลงรูปภาพไป ก็เสียดายจริง ๆ ไม่ได้ไปร่วมงาน ฮื่อ ๆ ๆ ๆ

29. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    แวะเข้ามาดู ภาพสวยมากๆครับ

30. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอบคุณรูปภาพสวยๆนะครับ รถเมืองจันท์นี่ทั้งสวยทั้งโหดจริงๆ ชอบบบบบบๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้