สอบถาม "ตำแหน่งลำโพงเตือนไฟหน้าครับ"

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย xvo, 30 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xvo

xvo New Member Member

6
    0
    1
    ก่อนหน้านี้ดังบ้าง ไม่ดังบ้าง ตอนนี้เงียบไปแล้วครับ
    ลองถอดดูหมดแล้ว หาลำโพงไม่เจอ ไม่ทราบท่านใดพอจะทราบบ้างครับว่า มันซ่อนอยู่ตรงไหน

ขอบคุณครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ รู้แต่ลำโพงเครื่องเสียง อิอิ

ลำโพงเตือนไฟหน้า มันเป็นยังไง ใช้งานยังไงครับ รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ

ปล.รูปUser สวยดีครับ

3. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    ผมเดาว่า เวลาลืมปิดไฟ แล้วมันจะดังตืด เวลาเราเปิดประตูอะครับ เสียงมันดังเตือนให้เราปิดไฟหน้า

4. xvo

6
    0
    1
    ใช่เลยครับ ตอนนี้มันไม่มีเสียงแล้ว

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    หลังหน้าปัทม์ครับ เป็นกล่องสี่เหลี่ยม มีขายครับราคา 200 บาท

6. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    โห ได้ความรู้เพิ่มอีกครับ
    ขอบคุณ คุณอ๊อด หายไปไหน น๊อ นานแล้วครับไม่ได้อ่านความเห็นที่เป็นความรู้จากท่านประธาน

7. photo_boya

926
    0
    0
    งั้นของผมคงไม่มีนานแล้วละครับ ตั้งแต่ซื้อมา ไม่เคยได้ยินเลยครับ

8. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขอโทษทีครับ
    พอดีมีปัญหาในการใช้งานอินเตอร์เนทครับ
    แต่ไม่ได้หายไปไหนครับ ยังคงรัก NX และเพื่อนๆทุกคนครับ

9. xvo

6
    0
    1
    ขอบคุณครับ พี่อ๊อด เดี๋ยวจะลองหาซื้อดู
    ตอนนี้ผมมาอยู่สงขลาแล้ว เลยไม่ได้ไป meeting เลยครับ

10. photo_boya

926
    0
    0
    อยู่ส่วนไหนของสงขลาครับ เดี่ยวจะไปมิตติ้งที่สงขลา อิอิ

พอดีปีใหม่จะกลับบ้านที่เทพาครับ

11. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ไกลจังครับ

12. photo_boya

926
    0
    0
    ผมไปคันเดียวครับพี่ อิอิ

13. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เดี๋ยวขับไปด้วยเลยนิ

14. photo_boya

926
    0
    0
    ผมเดิมๆทั้งคัน ใช้เวลา 12 ชม. กทม.-สงขลา

งั้นพี่ขับไปรอผมที่สงขลาแล้วกันครับ อิอิ

ว่าแต่มีใครจะไปเที่ยวสงขลาไหมครับ

15. xvo

6
    0
    1
    อยู่แถวหน้า ม.ทักษิณครับ
    ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้