ขอคำแนะนำหน่อยครับ เรื่องเบาะ SR3

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย almostcoin, 30 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    เผอิญเมื่อวานได้ราง U มาใหม่ เลยใส่เองที่บ้าน แล้วขันน๊อตที่ยึดเบาะกับรางแรงไปนิดนึง ปรากฏว่า น๊อตขาดคารูไป 1 ตัว ปัญหานี้จะแก้ไขยังไงได้ครับ เพราะตอนนี้ยึดน๊อตแค่ 3 ตัวกลัวจะไม่แข็งแรง ถ้าแก้ไขได้ ต้องไปแก้ที่ไหนครับ ร้านเบาะ หรือที่ไหนครับ :cry::cry::cry: ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เคยแต่อุปกรณ์อย่างอื่น ที่มีปัญหาน็อตขาดอะพี่ เลยเอาไปโรงกึงให้เค้าทำให้ แต่รางเบาะนี่ไม่รู้ รอผู้รู้อะคับ ^ ^

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ไม่น่ายากสว่านดอกเล็กๆเจาะแม่นๆให้คนเคยทำ ร้านเบาะก็ได้คับ
    หรือไม่ก็ใส่ไปถ้าไม่โยกก็น่าจะโอแล้วนะคับ

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ไปให้ร้านตามอู่เค้าเอาออกให้ก็ได้คับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีหลายวิธีเอาออกครับ ขึ้นอยู่กับว่า มันขาดฝั่งอยู่ในรู ลึก รึ ตื้น

6. almostcoin

190
    1
    0
    มันไม่ได้ติดรางอ่ะจิ มันติดที่รูน๊อตที่เบาะเลย งานเข้าใหญ่เลย จะยกเบาะไปโรงกลึงมันก็ลำบาก:sad::sad::sad:

7. almostcoin

190
    1
    0
    สงสัยต้องไปร้านเบาะแล้วครับ ว่าแต่แถวบางแคมีที่ไหน ไว้ใจได้บ้างครับนี่

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่ทราบเลยแถวบางแค

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดูรูป หน่อยจิ ถ้าไม่ลำบาก
    เอามา บางบอน เด๋ว จัดการ ให้ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:46:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:46:13 ----------

ดูรูป หน่อยจิ ถ้าไม่ลำบาก
    เอามา บางบอน เด๋ว จัดการ ให้ อิอิ

10. almostcoin

190
    1
    0
    เดี๋ยวขับไปหาเลยดีกว่า เพราะว่าถ้าถ่ายรูปต้อง ถอดเบาะกับรางออกมา เดี๋ยวโทรไปหาละกันครับ

11. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ใครพอจะว่างมาช่วยใส่รางกระจกหน่อย ^ ^

12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไอ้ก้องไอ้ฟายน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้