แนะนำสเต็ปการโมเครื่องl15aแจ็สตัวใหม่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย l3abaouu, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. l3abaouu

l3abaouu New Member Member

3
    0
    0
    แนะนำสเต็ปการโมเครื่องl15aแจ็สตัวใหม่หน่อยครับ รถผมjazz GE เกียร์ธรรมดาครับ ข่วยแนะนำที่ ถ้ามีร้านมาให้ยิ่งดีเลยครับ จะขอบคุณมากๆเลยครับ

2. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    อยากวิ่งแบบไหนครับ

NA หรือ Turbo

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    มาส่อง จะเอาไปวิ่งเล่น หรือแข่งไรหล่ะ

4. l3abaouu

3
    0
    0
    เอาแบบ NA ครับ เอาไว้วิ่งเล่นครับ แต่อยากได้แบบโหดๆหน่อยอะครับ

5. เจ้าพ่อ กูรูแจ๊ส ตัวจริงอยู่นี่แล้วครับ

แบบ NA ถามเค้าได้เรย

6. l3abaouu

3
    0
    0
    รอผู้รู้มาให้คำตอบครับ อยากแรง อยากแรง

7. เห็นในเวป JASS วิ่งกัน 16 วิ ทำไม่เยอะด้วย สุดๆ แล้ว

8. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เครื่องไม่ต้องยุ่ง ก็มี15 ปลายๆๆเเล้วครับ

ขอกล่องดีดีซักใบ ครัช เต็ด ท่อ เฮด ทำพอร์ตไอดี ไอเสีย

9. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ตามข้างบนเลย อย่าลืมม มูเล่ เบาๆ สักชุด ด้วยนะ

10. dekphoram

dekphoram New Member Member

179
    0
    0
    มาเก็บข้อมูล

11. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    มาเก็บข้อมูลครับ

12. EkRobot

EkRobot New Member Member

30
    0
    0
    เห็นแจ๊สล้อกะทะสีขาว ที่งานคลอง5 เสาร์ที่ผ่านมา ก็วิ่งดีนะครับ สงสัยได้กล่อง

13. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เปลี่ยนสูบหัวนูน+ก้าน คว้านวาวล์ เปลี่ยนสปริงวาล์ รีเทอเนอร์ ปลดรอบรากยาวๆหน่อย

14. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
    ออโต้ทำตามได้ป่ะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้