จอด NV หันมาขี่ชาลีแล้ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ChatChai Ngeunthong, 19 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    จอด NV หันมาขี่ชาลีแล้ว

1. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    รถสวยครับ
    สภาพนี้ราคาเท่าไรครับ กำลังยากได้เลย

2. ขอบคุณครับ สภาพนี้มีรถอยู่แล้ว(ขอแม่มา อิอิ)ประกอบเองทั้งคัน

ไม่ได้จ้างช่าง (ผมงก ) ลงเครื่องใหม่ ทำสี ไล่ระบบไฟเอง ทั้งหมด 23,000

ยังเรื่อยๆ ไม่จบ แต่ถ้าจ้างเค้าทำ ราคานี้ไม่อยู่แน่ ขอบอกทำอยู่ 2 เดือน

ทำหลังเลิกงาน อยากทำเองปรึกษาได้คร๊าบบบบ

3. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ยังหารถไม่ได้เลยครับ เจอแต่ราคาแรงครับ

ต้องใจเย็นๆ ราคาเค้าแรงจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้