สอบถาม ลุกปืน ครัส OS B16 สามารถซื้อ ได้ที่ไหน หรือ มีเทียบไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย yu yu u12, 27 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    สอบถาม ลุกปืน ครัส OS B16 สามารถซื้อ ได้ที่ไหน หรือ มีเทียบไหมครับ

อยากทราบ ราคาของแท้ และ ซื้อได้ที่ไหน

ของเทียบ รหัสอะไร ครับ

ขอบคุณครับ

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    เคยเอาลูกปืนของรุ่นอื่นมากลึงปลอกใส่ในEVO ไม่แน่ใจว่าถ้าเป็นของBทำได้เหมือนกันรึเปล่า

ถ้ามีของมาเทียบกัน ผมว่าก็น่าจะกลึงใส่ได้เหมือนกันนะ

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ผมซื้อกับพี่ไก่อ่ะครับ OS กับ ORC ตลับลูกปืนใช้ด้วยกันได้ ลองสอบถามดูครับ

ไม่โทรหาพี่กล้าวะ เคยซื้ออยู่ลูกละ 6 -7 ร้อย ของใหม่เทียบนะ ยี่ห้อ NSK

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้