ขออภัยเรื่องรูป Meeting ครบรอบ 8 ปี คัพ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย boy cookie, 21 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    เรื่องรูปคือ ผมไม่สามารถเอารูปลงได้ เนื่องจาก ทาง RCW ไม่ให้ทำการแนบไฟล์

ฝากแนบไฟล์ จาก web อื่น ๆ ผมก็ทำไม่เป็นซะด้วยสิ หรือท่านใดลงได้ช่วยบอกทีเดี๋ยวผมส่งภาพไปให้

ยังไงท่านใดต้องการชมภาพ ช่วยลง mail ทิ้งไว้ให้ผมทีนะคัพ หรือจะเข้าไปดูใน Facebook ของผมก็ได้นะครับ

[email protected] อีกประมาณ 2-3 วันผมจะลงไว้ในนั้นให้

และต้องขออภัยนะคัพ หากรูปที่ลงไว้ ขาดรูปพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ หรือ รถท่านใดไป

คือบ้างรูปที่ลงไม่ได้เนื่องจาก File ภาพมันเสีย และไม่ชัดเจน (ไม่สวย ผมก็เลยไม่ได้เอาลงนะคัพ)

แล้วผมก็แปลง ภาพให้มีขนาดเล็ก ท่านใดต้องการ File ภาพใหญ่ บอกผมมาล่ะกานนะคัพ ^^

ขออภัยทุก ๆ ท่านอีกครั้ง ^^

2. kui_panda

kui_panda New Member Member

35
    0
    0
    ขอรูปด้วยคนนะครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าเลย

3. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    [email protected]
    ครับผม ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ^ ^

ผมแอด Facebook ไปแล้วนะครับ

4. hinata

303
    0
    0
    [email protected]
    ครับผม ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ^ ^

ผมแอด Facebook ไปแล้วนะครับ
    เดวผมลองหาวิธีลงรูปผ่านทางอื่นให้สมาชิกในคลับได้ชมนะครับ ช่วยๆกัน :eek:

5. boy cookie

470
    0
    0
    ขอบคุณคัพ ^^

6. kui_panda

35
    0
    0
    เอาไปฝากไว้กับเว็บohozaก็ได้ครับแล้วเอาลิ้งมาวางแปะ
    ผมแอตเฟสบุ๊คไปแล้วนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2010
  7. kui_panda

35
    0
    0
    ลงรูปให้ครับ
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

8. hinata

303
    0
    0
    หล่อทุกคันเลยคร้าบบบ

9. boy cookie

470
    0
    0
    ขอบคุณมากคัพคุณ Kui ^^

10. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอบคุณมากครับบอยภาพสวยๆ และขอบคุณ Kui ด้วยนะครับที่ทำให้ชมภาพง่ายขึ้น....

11. kui_panda

35
    0
    0
    จัดไปอีกชุดครับ
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2010
  12. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
  13. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    สวยๆทั้งน้านนนนนน

ขอบคุณมากๆครับ.....บอย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:18:16 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:17:54 ----------

สวยๆทั้งน้านนนนนน

ขอบคุณมากๆครับ.....บอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้