แนะนำโชคหน่อยครับพงดีว่าจะเปลียนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pwwut, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pwwut

pwwut New Member Member

10
    0
    0
    พอดีว่าจะหาโช็คใหม่ แนะนำหน่อยครับ

ต้อนนี้ใส่สปริง h&r อยู่ครับ

อยากได้ฟิว นิ้มๆหนึบๆ ไม่เกระด้างครับ

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

(ใครมีจะขายบอกด้วยนะครับ)

2. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ตั้งงบไว้เท่าไหร่ เหรอครับ

3. pwwut

pwwut New Member Member

10
    0
    0
    ประมาหมิ่นครับ

4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    โคนิมือสองครับ ประมาณ 6-8000 ใจเย็นรอซื้อชุดสวยๆ เอาที่ไม่เคยซ่อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้