สอบถามเรื่องเจาะฝากระโปรงหน้าครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย oat-36, 29 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat-36

oat-36 New Member Member

4
    0
    0
    ขับในเมืองรถติด รู้สึกเครื่องร้อน เลยอยากเจาะฝากระโปรงหน้า ไม่ทราบว่าดีใหม มีแบบไหนบ้าง และแนะนำร้าน ราคาด้วยก็ดีครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เครื่องร้อน มันร้อนจน ฮีท เลยเหรอคับ หรือว่ารู้สึกว่ามันร้อนเฉยๆ ผมว่ารถผมก็ขับในเมืองอะมันก็ร้อนปกติ ขับไปกลับ ต่างจังหวัด 10 ชม. ยังพอได้อยู่งับ

ผมว่าซื้อฝากระโปรงเคฟล่า 12000 มาใส่ยังจะดีกว่าเจาะฝากกระโปรงนะคับเสียดายอ๊ะ!! ตามลิงค์นี้ไปเลย ^ ^http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?315-Classified-Club-SI

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อืมม นั่นสิ ถ้าร้อนผิดปกติเราไปเช็คก่อนดีไหมคะ แก้ปัญหาที่ต้นเหตุดีกว่านะ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    จัดฝาเคฟแบบเจาะไปเลย สวยๆ โหดๆ เอาไปให้ร้านเจาะ ถ้าร้านไม่เป็นเจาะอย่างเดียวน้ำเข้าห้องเครื่องกระจายน๊าา :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้