สอบถามเรื่อง สมัครลงแข่งรุ่นของ circuit ครับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย NeS_T_Doors, 19 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ผมมีเฟียต รุ่น 131 ขับหลังครับ เครื่อง 4age ต้องสมัครรุ่นใหนได้บ้างครับ ... ในรายการต่าง ๆ
    รบกวนด้วยน่ะครับ ไม่มีความรู้เรื่อง circuit เลย ขอบคุณครับ

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไปดูเองตามรายการที่มีแข่งก่อนดีกว่าครับ ว่ารายการไหนรถท่เรามีอยู่นั้นมีรุ่นให้แข่ง สามารถแข่งกับคันอื่นได้พิกัดใกล้ๆกัน รายการแข่งมีหลายรายการครับแต่รายการไหนจะมีรุ่นให้เล่นก็ต้องดูเอาครับ

ส่วนรายการดูตารางหน้าเว็บก็ได้ครับ แต่ที่แน่ๆ TOYOTA กับ HONDA วันเมคเรซไม่มีรุ่นให้ลงแน่นอนครับ

3. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ขอบคุณครับ...

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รายการ Nitto 3K กับ Superclub Thailand มีรุ่นให้ลงแน่นอนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้