สายยางน้ำมันเกียร์มันมีรอยแตกอ่ะค่ะ อยากทราบว่าราคาค่าซ่อมนี่ประมาณเท่าไหร่อ่ะคะ ???

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย phonkung, 17 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phonkung

phonkung New Member Member

63
    5
    0
    รถ Sunny B14 ปี 1995
    ตอนนี้สายยางน้ำมันเกียร์ที่ออกจากถังพักทั้ง 2 เส้นมันมีรอยแตกลายงาค่ะ
    แล้วสายยางน้ำมันพวาเวอร์ที่ออกจากถังพักก้อมีรอยแตกเช่นกัน
    อยากทราบว่าถ้าไปที่อู่เพื่อเปลี่ยนสายยาง 3 เส้นนี้ราคาจะอยู่ประมาณเท่าไหร่อ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    สายน้ำมัน เมตรละไม่กี่บาท ครับ ให้ช่าง ซื้อมาเปลี่ยนได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้