ในปีหน้า พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ อยากให้คลับเรามีกิจกรรมอะไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อันนี้ขอเก็บไว้เพื่อพิจจารณานะคับ ถ้าเกิดเป็นไปได้ก็จะเกิดขึ้นมา(ถ้าสมาชิกให้ความร่วมมือ)

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มาคนแรกเลยเราอิอิ ไปทำบุญกันก็ดีนะครับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยังไงก็ได้ครับ

4. วันแข่งมีเกมไรให้สมาชิกเล่นกันได้ทุกคนระหว่างรอ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาหาหอยทะเลเมืองจันท์กินเล่นมั่งก็ได้นะ

6. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    คาราวานรถกระบะ ไปไหนซักแห่ง ทำประโยชน์กับสังคม

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เที่ยว , เล่นกีฬา (ที่ชอบเป็นการส่วนตัวฟุตบอล,โบว์ลิ่ง,สนุกเกอร์) , งานคลับประจำปี และที่สำคัญเมาวววววว ครับผม

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เตรียมไว้ล่ะกันท่านเอ เดี๋ยวจะเอาหอย ไปแลกกับหอย อิ อิ อิ

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอ๊ะยังไง เอาหอยมาแลกหอย..........อิอิ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มีท่านใดเสนออีกป่ะครับ

11. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ผมขอไห้มีมืตติ้งที่ปั้มประจำอะครับเดือนล่ะครั้งก็ยังดีเพราะตอนนี้สมาชิกบางท่านยังไม่เคยจะเห็นน่ากันเลย.....

12. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    /\
    /\
    /\
    /\
    ผมเห็นด้วยครับ

13. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ปีหน้า เรื่องมีทติ้งถ้าเป็นไปได้ก็อยากจะให้เป็นเดือนล่ะครั้งคับ

14. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    รับทราบค้าบผม

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ทางจันท์อาทิตย์เว้นอาทิตย์ เพราะทุกอาทิตย์ไม่ไหวครับ เมา
    ส่วนจะให้ทางจันท์ทำไงก็แจ้งได้ครับ จะได้ทำให้และกิจกรรมอื่นๆผมก็จะคอยติดตามจากบอร์ดนี่แหละ

16. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    มีโอกาสคงได้ไปแจมที่จันท์นะครับพี่เอ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ยังไงปีหน้า ทางผมอยากให้สมาชิกตัวหลักๆ ร่วมด้วย ช่วยกัน ทำคลับของเราให้กลับมาสนุกสนานกันอีกครั้งนะคับ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ครื้นเครง เฮฮา อบอุ่น มิตรภาพ เพื่อนฝูง

19. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    มีทติ้งทีไร รถแรงทุกที 5555

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    หายไปนานเลยนะน้อง...ได้รถใหม่ยังว่ะ

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เหมือนกันทุกที่ ที่จันท์ก็ด้วย ตอนจะกลับทีไรนะ.............ดำมืด

22. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    มันเป็น"สไตล์"คับ

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มิทติ้งที่ไร....เมา....ทุกที

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    รถเสร็จยังว่ะจูเนี่ย

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - มิตติ้งเดือนละสองครั้งก็โอนะครับ อิ อิ อิ

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ผมว่าเดือนล่ะครั้งกำลังดีจร้า แต่อยากจะให้เป็นเสาร์ที่เท่าไหร่ของเดือนดีล่ะครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เสาร์สุดท้ายของเดือนไหมครับ เงินเดือนออกพอดี อิ อิ อิ

28. ตานคันข้างบนคับ

29. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ตามพวกพี่ๆครับ

30. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เสร็จแล้วคับ เสร็จตั้งแต่วันแข่งนั่นแระคับ แต่ 4 ทุ่มคับ

ปล.ขอบคุณคับ ที่เปงห่วงคับ
    :):D:eek::p;):cool::rolleyes::teeth::confused::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้