*** เสื้อClub NX 2 ตัวสุดท้าย สี ขาว-ฟ้า *** Side L

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 22 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เนื่องจากทำเสื้อไว้เมื่อครั้งก่อน มีคนสั่งไว้แล้วไม่มาเอา สั่งไว้เยอะกว่าคนอื่นๆด้วย

ก็ทะยอย ขายให้พี่ๆไปบ้างแล้ว

link กระทู้เก่า : http://racingweb.net/forums/showthread.php?711018

เสื้อ Club NX สีขาว-ฟ้า Side L อก 38 นิ้ว บ่า 17 นิ้ว ตัว 220 บาท ไม่รวมค่าส่งนะครับ

บอย 086-389-5635

ของเฟิส ที่สั่งไว้ยังเก็บไว้ให้นะครับ เจอกันกี่คร้งแต่ลืมเอาไปให้ตลอด อิอิ

2. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    พี่บอย ผมเอา 1 ตัวนะพี่ เดี๋ยวโทรไป จุ๊ฟๆ

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    คุณบอย ผมขอ 1 ตัว วันไปรับรถเมื่อวาง SR20DE เสร็จ นะครับ

4. photo_boya

926
    0
    0
    เล่นซะขนลุกเลย ปั้ม ค่าส่งแพงหน่อยนะ เพราะอยู่ไกลกันมาก เบียร์ 3 ขวด อิอิ

ได้ครับพี่ ผมกลัวอย่างเดียว กลัวพี่จะใส่ไม่ได้

5. pump01

102
    0
    0
    พูดถึงเบียร์ 4 ขวดล่ะกัน พี่ อิอิ

6. photo_boya

926
    0
    0
    โอเคเลย ปั้ม อิอิ

7. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอแจมด้วยคน

8. photo_boya

926
    0
    0
    มาเลยครับพี่ ปั้มเจ้าถิ่น
    ซ.เกกีฯ หลังคณะวิศวะ สาวๆเพียบ

9. saksiam

saksiam New Member Member

5
    0
    0
    เสื้อหมดยังครับ อยากได้ซักตัว

10. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ไปวันเสาร์เย็นได้เปล่า ตลาดYยังครับ

11. photo_boya

926
    0
    0
    หมดแล้วครับ

เจ้าถิ่นไม่อยู่ครับพี่ น้องเค้าจะไปบางแสน มิตติ้งมอเตอร์ไซต์คลาสสิค

12. pump01

102
    0
    0
    ฮ่าๆ เสาหน้าก็ได้นะพี่หรือเสานี้ แยากไปบางแสนไปดูมอไซ สวยๆ ก็ตามไปเลยนะครับ สวยๆเยอะๆ อิอิ ถึงพี่บอย ผมยังไม่ได้ให้เอาเงินไปให้เนื่องจาก ช่วงนี้ผมเลิกงานค่ำ ก็เลยไม่มีแรงไปหา เดี๋ยวผจะรีบจัดการให้น๊ะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้