ถามพี่ๆที่ใส่ซันรูฟหรือมูลรูฟหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oateksom, 18 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    คือว่าถ้าเรามีหลังคาอยุ๋เเล้ว เเล้วเอาไปติดตั้งพี่ๆมีอู่เเนะนำไหมครับคือเเบบว่าผมจะเอาไปติดตั้งเฉยๆเเต่ไม่ทำสีเพราะรอทำสีทีเดียวทั้งคันเลยค่าใช้จ่ายประมานเท่าไรครับ ขอบคุนมากครับ

2. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    ติดตั้งพร้อมทำสีทีเดียวเลยดับ

3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ตอนผมทำก็พร้อมทำสีไปเลยนะประมาณหมื่นสาม

4. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

ตามนั้น....ถ้าจะทำสีด้วยก็วางมันตอนทำสีทีเดียวไปเลยครับ...

5. HD 8

HD 8 New Member Member

28
    1
    0
  6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมนะครับ

7. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    รอขมเช่นกันและงบหมดไปเท่าไหร รอนะครับ

8. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    จะจอดรถทิ้งไว้หลายเที่ยวทำมัยหล่ะคับ จอดทีเดียวเอาให้แหล่มเป็ดไปเลยทีเดียว

9. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    ตอนนี้ได้ที่ทำเเละครับ เด่วรอทำสีไปทีเดียวเลย เเต่คงเปนต้นปีครับ เด่วมาอัพให้ดูกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้