ใครใช้โชคอัพของ winner บ้าง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Smother, 17 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ใครใช้โชคอัพของ winner บ้างครับ
    อยากรู้ว่าคุณภาพเป็นอย่างไรบ้าง
    ผมใช้ดีแม็กซ์ โหลดหน้า3ครึ่ง สปริงเดิมโช้คสีเขียวๆปรับได้ 9 ระดับ
    มันกระด้างไปหน่อน แล้วไม่ค่อยหนึบอย่างที่คิด
    เลยอยากลองของ winner บ้าง ใครมีประสบการณ์มาแชร์หน่อยครับ
    ทีแรกกะว่าจะลอง wsr แต่มันแพงกว่ามาก งบไม่ถึง

2. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สมาชิกท่านใดสนใจ ติดต่อได้ครับ ตั๋น WINNER ครับ 087-4696885 ครับ

3. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ขอบคุณครับ กระทู้นี้นานมากแล้ว ปีกว่าแล้วครับ
    ตอนนี้มีโช้คในดวงใจแล้วครับ ORING

4. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ไม่เป็นไรครับ

5. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    ของเค้าดีจริงๆ

6. INSOLENT

1,444
    3
    0
    อัพไปครับ ทุกท่านรับเซ็ตที่โรงงานครับ ทุกรูปแบบสนาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้