งานเดินท่ออินเตอร์ ร้านเกียร์ติศักดิ์ รามอินทรา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย boy2L, 19 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ขึ้นเขา+เดินท่ออินเตอร์ งานเป็นไงบ้างครับ พอดีสนใจจะไปทำอ่ะครับ หรือเพื่อนๆพอมีรูปผลงานร้านนี้ไหมครับ

2. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ก็โอเคนะบอย ใช้ได้เคยทำอยู่แต่ถ้าให้ดีนั่งเฝ้าสักนิดก็ดี
    แล้วจะได้ตามสเปคช่างคนเก่าไปเปิดร้านเองคนนึงฝีมือดีอยู่เดี๋ยวลองหาเบอร์ให้

3. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ก็โอเคนะบอย ใช้ได้เคยทำอยู่แต่ถ้าให้ดีนั่งเฝ้าสักนิดก็ดี
    แล้วจะได้ตามสเปคช่างคนเก่าไปเปิดร้านเองคนนึงฝีมือดีอยู่เดี๋ยวลองหาเบอร์ให้

4. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ตอนนี้รถไปจอดทำแล้วครับพี่ อิอิ ให้พี่ขับไปทำครับ หุหุ

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ถ้ามาแถวดอนเมิอง ก็มีอีกร้านแนะนำครับ ฝีมือระดับเทพแน่นอน "FIGHTER พี่พล" ครับ ซอยวิภาฯ33 งานโรลบาร์ หรือ อย่างอื่นก็ทำ ลองดูครับ ^^

เคยแต่เอารถเพื่อนไปเดินท่อกรอง

แพงหน่อยงานเนียนดีครับสั่งได้ดั่งใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้