รูปมิตติ้ง 13-11-2553@บางแสน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย skylinenum, 18 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ขอบคุณสมาชิกบางซื่อโซนที่มาสร้างความสนุกและรอยยิ้มให้กับผู้ที่มาร่วมมิตติ้ง

ขอบคุณสมาชิกหน้าแหลมคลับที่เดินทางมาแสนไกลเพื่อมิตติ้งครั้งนี้

หวังว่าสมาชิกใหม่คงได้รับความประทับใจไม่มากก็น้อย...^^!

โอกาสหน้าขอให้สมาชิกมากันอย่างอุ่นหนาฝาคั่งแบบนี้..^^!

2. skylinenum

528
    5
    0
    ความอบอุ่นของสมาชิก B.S.Z.

3. skylinenum

528
    5
    0
  4. skylinenum

528
    5
    0
    บรรยากาสภายในงาน Supercars

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับนู๋บี......

6. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ขอบคุณครับ หุหุชอบสาวโยโกฮาม่าจัง งัง งัง

7. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ขอขอบคุณ ออยโคราชที่มากันด้วยจัยจริงๆ ถึงจะมีปัญหา ทุลักทุเล ตั้งแต่เริ่มเดินทางจนกลับบ้านก็ยังไม่วายอีก เหอะๆ ยังงัยก็เจอกันวันที่ 11 ธ.ค. นะครับ

8. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    555+ มันดีพี่เบิร์ด เด่ววันงานเจอกันอีกครับ เอิกๆ รถไม่สวย อายจัง เอิกๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้