@@@จะมีผลกระทบไหมหนอ@@@

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย บักเสี่ยว, 3 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คือว่าผมสงสัยอย่างนึงอ่ะครับ ถ้าเราน้ำหนักตัวเรา 100กิโล :D แล้วเราไปขับแดร๊ก มันจะส่งผลกระทบกับเวลา

ที่รถเราวิ่งไหมอ่ะครับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    100 กิโล นี้กระทบเรื่องเวลานิดหน่อย คับผมว่า

ต่อให้ 150 กิโลเลยคับขอให้ ขับเจ๋งๆ ก็ไม่เกรียงเรื่องนําหนักคับ

( เเบบ พี่ op ไง ขับ drag สุดยอดเลย . . อิ คงเส้นคงวา )

3. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    กระเทือนอย่างแรง

อยู่ที่ balance ตัวรถด้วยครับ กระจายน้ำหนักให้ถูก ก็ออกตัวได้ปกติครับ

4. มีผลคร๊าบ แต่ถ้าทุกอย่างบาลานกัน ก้อโอเคค๊าบ

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอบคุณครับ ^_^

ผมก้อมีปัญหาเรื่องนี้เหมือนกานนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้