ขอตามหาของ นะครับ รบกวนครับ เครียดมาก ....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nut_Ben_E30, 4 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    ได้ครบแล้วครับ ขอบคุรครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ธันวาคม 2010
  2. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    อีกอย่างนึงครับ

ขอเบอร์สี รถพี่ต้น พี่กุ้ง คันเขียวหน่อยครับ สวยดี อยากได้บ้าง

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ร้านผสมสี ซ.สามัคคี ทางออกก่อนเลี้ยวซ้ายไป กฟฟ นนท์ ครับ

4. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เบอร์สีไม่มีนะอู่จัดให้ตอนเครมประกันเดียวจะไปถามให้นะ

5. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ขอบคุรครับ ผมอยากได้เบอร์สี หรือสีที่เค้าเรียกกันอะครับ

พอดีที่อู่เค้าให้ ดูเบอร์มาเลยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:21:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:21:04 ----------

จัดให้หน่อยนะครับ ไม่รีบครับ ต้องการก่อน วันเสาร์ หน้าครับ

6. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    สวยกว่าเดิมแน่เลยคราฟ คันนี้

ยังงัยก้อดัน2 L ให้สุดๆนะครับ

7. รอชมครับน้องเบน
    ตั้ม ทอมแคท

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รอชมโฉมใหม่ไฉไลกว่าเดิม

9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สู้ๆครับ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    กลับมาใหม่หล่อกว่าเดิม แรงกว่าเดิม แน่นอน

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อัพๆ

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ร้านอะไหล่เเถวมีนบุรี

ไม่รู้

รถโดนแค่คานหน้าคงไม่ต้องยกหัวอะมั้ง

มูเล่หาเชียงกงดีกว่า

13. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ตามประทานว่า น่าจะประหยัดงบได้เยอะเลยครับ

14. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ตามนั้น...รอชมครับ...

15. Nut_Ben_E30

238
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่แมน

ที่อยากเปลี่ยนหัวเพราะ ด้านข้าง ฝั่งคนขับ อดีต มันโดนมาเยอะครับ และเวลาปิดประตู มันไม่สนิทครับ

ประเด็นที่สองนะครับ อดีตมันเจาะ ตู้ลำโพงมาเละเลยครับ ฐานด้านหลังแคบไม่มี

ประเด็นที่สาม หัวมันผุครับพี่ และน้ำชอบซึมเข้า ด้านกระจกหลัง

เลยอยากเปลี่ยครับ แต่ได้มาแล้ว จากพี่โก้ เรียบร้อย พร้อม กระบะ ยกลูกครับ

ขอบคุณพี่แมนมากครับ ว่าแต่ ผมจะซื้อร้านแถวไหนของมีนอะพี่

ครับ ของครบแล้วครับ รอ ดู ต่าไปครับ จะเอามาโพสให้ดูครับ

ขอบคุณครับ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อู้วของครบหมดแร้ว อีกไม่นานก้อกลับมาหล่อได้แร้วคับ

17. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อู้วของครบหมดแร้ว อีกไม่นานก้อกลับมาหล่อได้แร้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้