สิ่งที่สามี.....Want !!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 18 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ภายในห้องนอนสามีคู่หนึ่ง กำลังอยู่ในวัยฉกรรจ์ด้วยกันทั้งคู่
    กลางดึกคืน หนึ่ง

ผัว 'คุณก็รู้นี่ที่รัก ว่าผมนอนไม่หลับ ถ้าไม่ได้...'

เมีย (พูดตัดบท) ' แต่ชั้นง่วงจนตาจะปิดอยู่แล้วนะคุณ..เว้นสักคืนเถอะค่ะ
    พยายามนอนหลับตาเฉยๆ เดี๋ยวก็หลับไปเองแหละน่า'

ผัว 'โธ่.. ผมรู้ว่าทำ ยังไงก็นอนไม่หลับ ของมันเคยเสียแล้ว คุณเองก็ไม่ต้องทำอะไรมากนี่ แค่นอนเฉย ๆ ใช่ว่า จะออกแรงเหน็ดเหนื่อยเสียที่ไหน'

เมีย 'ถึงไม่เหนื่อยก็จริง แต่ชั้นไร้อารมณ์นะคะ คิดดูซิค่ะ ชั้นพูดปาว ๆ กับนักเรียนมาทั้งวัน เมื่อยกราม เมื่อยลิ้น เมื่อยปาก จนอ้ากรามแทบไม่ขึ้น คุณยังจะให้ชั้นใช้ปากอีก เลื่อนไปเป็นคืน พรุ่งนี้เถอะนะคะที่รัก
    ฉันจะไม่หยุดปากเลย จริง ๆ สัญญาก็ได้'

ผัว 'โธ่ โธ่ โธ่ คุณไม่รักผมแล้วหรือ ผมขอแค่นิดเดียวเท่านั้นเอง
    ผมจะเอาหมอนอีกใบหนุนหลังให้คุณอยู่ในท่าสบายที่สุด...นะที่รัก..นะ..ถ้าคุณไม่ช่วยผม ผมคงนอนตาค้างไปตลอดคืนแน่ ๆ'

เมีย ' เ! อ้อ.. ทั้งดื้อทั้งงอแง อะไรยังงี้ก็ไม่รู้ น่ารำคาญเสียจริง
    เอ้า..ขยับมาทางนี้ซิ แล้วก็นอนเฉย ๆ นะ ชั้นจะได้เริ่มต้นให้..หลับตาเสียด้วย จะได้หมดเ รื่องหมดราวหลับนอนกันเสียที'

ผัว 'คุณน่ารักที่สุด เลย.. ผมพร้อมแล้วล่ะ คุณเริ่มต้นได้แล้วล่ะจ้ะ ที่รัก..'

เมีย 'เอาละ..ฟังให้ดีนะ กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว
    มีพระราชาพระองค์หนึ่ง มีพระธิดาแสนสวยชื่อ สโนไวท์..............

คิดไรกันอยู่จ๊ะ....อิอิ

2. กำลังบิ้วอารมณ์ตามเลย....

3. นึกว่าจะเอาผ้าห่มไปหัยปู่กัลล์ เอิ๊กๆๆๆ

4. จ่าดวงเป็นแบบนี้เปล่าวครับ 5555
    ตั้ม ทอมแคท

5. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ไม่มีรูปเหรอ ?

6. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    5555 เหี่ยวเลย บิ้วมาตั้งนาน
    กลายเป็นเราที่นอนไม่หลับซ๊ะเองเลยคราวนี้

7. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    หักมุมอีกเรื่องแล้วครับ หลังจากเรื่อง "ผ้าห่มคุณปู่" อิอิ

8. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    หลับฝันดีครับ เล่นซะเสียวเลยCOLOR]

9. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    โธ่.................นึกว่า...................

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เฮ้อออ.............เอาเรื่องจริงของตัวเองมาเล่าซะงั้น อาท

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอาแร้วไง น้าอาทบ้ากาม เล่นหมูอีกแระ

12. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    คิดไปไหนถึงไหนกันแล้ว

13. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    นานๆๆมาที หายไปเลย.......

14. นึกว่าแน่ที่แท้เอาตัวตนจริงมาเล่าให้ฟังหรอ อาท

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เอือมมมมมมมมม...ตูด....ดำ อิอิอิอิ

16. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รูปสโนว์ไวท์เหร๋อพี่.....ได้ได้ อิอิ

อิอิ....

ต้อนรับกลับจากปายงัยหมู.......เอิ๊ก ๆๆๆ

ช่าย ช่าย ......

อยู่ไกล้ๆ พี่ทีแหละคับ แต่ไม่เจอกันเลย เห่อ เห่อ....

ไม่ใช่ผมซะหน่อย....ของผมนะ ไม่บอกดีกว่า.....555

17. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ทำไมมันเหมือนชีวิตพี่เลย อิอิ

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ของอาท เล่าแล้วมีบาทเจ็บสาหัส....เอิ้กๆๆๆๆ

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    คิดเด๊ะ..!!

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ต้อง ลงท้ายด้วย ว่า นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ ว่า
    อิ อิ อิ นู๋ฟังทุกคืนเลย

21. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ผมรู้แล้วคับว่าพี่หื่นแค่ไหนพี่ป้อม.....หุหุ

22. I Want
    I Want
    I Want
    I Want
    I Want

Beer 037

23. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แช่เย็นๆๆไหมรับบบบบบบบบ

24. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เปงภาคต่อจาก เอาผ้าห่มไปให้ปู๋ แน่ๆ

25. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ผัวหรืลูกหว่าต้องเล่านิทานก่อนนอนด้วย.........

26. esterify

esterify New Member Member

46
    0
    0
    ลูกแหง่...นี่

แต่ก็ได้อารมณ์อีกแบบ

27. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    กำลังคล้อยเลย

28. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    เมื่อยปากแย่เลยน่ะนั้น น่ะ..........................อิอิ

29. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เหอะเหอะ

30. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    กำลังเลยเฮ้ยๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้