RoVer 623 ไปงาน BMW เทพนคร

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 7 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีตามไปให้กำลังใจเพื่อน ๆ BMW เลยเอารูปมาฝากนิดหน่อยครับ...
    RoVer 623 หลงเข้าไปแซกในกลุ่ม BMW :p

1. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    มีลงไปtest กับbmw หรือป่าวครับ พี่

ไม่ได้ลง test ครับ...
    ทางสนามให้คนนอกลง test ได้...ช่วงเช้า แต่ผมไป 11:00 น.
    เข้าเริ่มแข่งแล้ว เลยไม่ได้ลงไปลองเลย...เสียดายจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้