มีใครเคยติดสติ๊กเกอร์เคฟล่าของจีนหรือไต้หวันไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 18 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    มีใครเคยติดสติ๊กเกอร์เคฟล่าของจีนหรือไต้หวันไหมครับ

อยากรู้ว่ามันทนไหม เห็นว่าราคาถูกกว่า 3M ครึ่งนึงเลยสนใจอะครับ....แต่กลัวว่าจะไม่ทนแดดทนฝน (กลัวล้างรถบ่อยๆแล้วมีเปื่อย)

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ซื้อมาเหมือนกันครับ เหมือนกันมากจริง ราคาต่างกันครึ่งๆ เทียบ 2 อย่างเลย

ถ้าถามเรื่องคุณภาพต่างกันแน่นอนครับ เรื่องของกาว ความเนียนถ้าต้องมีการดัดโค้งตามมุม
    ใช้ไปนานๆความทนทานคงสู้ของแท้ไม่ได้ ถ้าซื้อมาติดไรขำ ไม่ต้องโดนแดดโดนฝนผมว่าโอเครเลยล่ะ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยสู้สาม mไม่ได้ครับ

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ผมใช้ของ 3Mไต้หวันติดกับหางหลังทรงสูงก็ไม่มีปัญหาอะไรทั้งสิ้น ของ 3M จาออกเเนวด้านนิดหน่อย ของไต้หวันจาออกเงา
    ทั้งนี้ขึ้นอยู่กันคนติดด้วย ผมติดที่ร้าน ART STICKER ฝีมือการติดสุดยอด ตากเเดดตากฝนยังไงก็ไมมีปัญหาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้