แนะนำร้านโมดิฟายมอไซใน จังหวัดนครสวรรค์ สำหรับชาวRCWEB คอนหวันและใกล้เคียง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย D-max Monster, 4 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D-max Monster

D-max Monster New Member Member

335
    3
    0
    ร้านอาหรั่งสปีด

อยู่หน้าโรงเรียนโกรกพระวิทยาคม (ถนนสายโกรกพระ-นครสวรรค์) กม.7 จากอ.โกรกพระ

รับโมดิฟายเครื่องจักรยานยนต์ 2จังหวะ และ 4จังหวะ รับแปลงรถให้เป็นรถวิบาก ให้คำปรึกษาในการโมดิฟาย ต้องการรถใช้งานในระดับไหนลองเข้าไปคุยกันได้ ผลงานที่ดีสุดของร้าน ในเขตนครสวรรค์ กับ ไนย์ทอง เสื้อนอน

ติดต่อได้ที่ร้านไม่มีวันหยุด (อยากให้ลูกค้าไปคุยที่ร้านเลยดีกว่าจะได้เข้าใจกว่าการคุยทางโทรศัพย์ ไม่ถูกใจก้อยังไม่ต้องทำก็ได้ ไปคุยปรึกษาก่อนก็ได้)

ช่างโอ๊ต กับ ไนย์ทอง

2. D-max Monster

D-max Monster New Member Member

335
    3
    0
    ขวามือ ตัวขี่แข่ง
    ซ้ายมือ คู่ของเขา

กับรถประจำร้าน

3. D-max Monster

335
    3
    0
    ไม่รู้ว่าลงผิดที่รึป่าว จะมีเด็ก ตจว. เข้ามาดูกันมั้งมั้ยเนี่ย

ยังไงก้อเป็นร้าน ตจว. ขอฝากตัวด้วย

ผลงานยังไม่มีให้เห็น แต่ต่อไปข้างหน้าต้องมีแน่

ปล. ทุกอย่างมันมีจุดเริ่ม ประสบการณ์ยังต้องใช้เวลา หนทางยังอีกยาวไกล

4. D-max Monster

335
    3
    0
    ขอดันไว้ก่อนละกัน

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

เอาใจช่วยละกัน คับ . . .

6. D-max Monster

335
    3
    0
    ขอบคุณมาก ครับ

7. D-max Monster

335
    3
    0
    UP+++

8. D-max Monster

335
    3
    0
    UP++ ไปอีกที

9. แล้วอู่หินหรืออู่เถื่อนอยู่ตรงไหนคับแล้วแถวๆเทศบาลตรงเขาอะไรอ่ะแถวนั้นมีร้านอะไรมั่งคับ

10. D-max Monster

335
    3
    0

เป็นชื่อ อู่ หรือครับ ถ้าเป็นชื่ออู่หรือร้าน ไม่เคยได้ยินเลยครับ

ในตลาดส่วนใหญ่จะเห็นเป็นร้าน ขายอะไหล่แต่ง เพราะไม่ค่อยมีที่ไล่รถเวลาทำเสร็จ

ร้านทำส่วนใหญ่จะอยุ่ รอบๆนอกกัน

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ++upup++ช่วยดันคับ

12. D-max Monster

335
    3
    0
    ขอบคุณนะคร๊าบ

13. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    .....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2010
  14. D-max Monster

335
    3
    0
    ขอบใจ ที่ดันให้

15. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถ้าคิดจะว่าใครก็ดูตัวเองด้วย
    รายละเอียด member น่ะกล้าๆลงด้วยจะได้ตามตัวถูก:D

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใช่ๆ :D

17. D-max Monster

335
    3
    0
    ไม่เป็นไรหรอกครับ แค่เขาเข้ามาอ่านแล้วตอบ ผมก้อดีใจแล้ว

เพราะยังไง เขาก้อต้องอ่านต้องดูรูปที่ลง อยุ่ดี

18. foryou

foryou New Member Member

32
    1
    0
    เอ่อ ผมอยุ่อุทัยคับ นครสวรรค์ เขาเล่นรถกันแถวไหนหรอคับ ลองเอารถมาเล่นในอุทัยบ้างสิคับ เล่นหน้าวิลัยเทคนิคอ่ะคับ

19. D-max Monster

335
    3
    0
    มีวันไหนมั่งครับ

ที่คอนหวัน มี วัน จ. ถึง พฦ เลี่ยงเมือง(แต่ไม่ทุกวันนะ ดูสิ่งแวดล้อมด้วย)
    ศ- อา ไม่มีแล้ว พี่ขวดดัก ตอนนี้ เปิดเทอมรถเยอะแล้วครับ

ที่อุทัย จะไปวิ่งเล่นด้วยเอาสนุก แนะนำด้วยนะครับ

ถ้าไม่ผิด อยู่ อทว. รึป่าวครับ

20. D-max Monster

335
    3
    0
    ดูจะเงียบ ขอดันไปซะที

21. เมืองนนท์

276
    2
    0
    แรง...อันตรายในสไตล์เล็ก เมืองนนท์

o.k.เล็กเมืองนนท์

22. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    รถใครอ่ะคุณเมือง นนท์ สวยเนอะ

23. เมืองนนท์

276
    2
    0
    รถพี่ฮะ

24. D-max Monster

335
    3
    0
    ดันไปครับ

25. โซ นิค โครง เหลือง แน่นอนจริงๆ อยากขี่จัง ผมว่า สวยกว่าคัน บน 2 คนอีก

โหด มากมาย เลยอะ พี่เล็ก เมืองนนท์ นับหนุน~

26. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    จัดไปยาวๆ UP++ ขอเป็นกำลังใจให้

27. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    มาดันด้วยคน UP+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้