ไม่รู้จะเลือกไรดี Click กับ Fino

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย เบลล์ลิ่ง, 3 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ ว่า ผม อยาก รู้ ว่า fino ทำลูก Sonic ได้ ไหม งับ ถาม ผู้รู้เรื่อง fino ที
    แต่ Click ทำได้ เลยไม่รู้ เลย จะเลือกไรดี

1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :cheer2: Click คับ ขับสนุก ประหยัดด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤษภาคม 2007
  2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    fino เครื่องตัวเดียวกัน มีโอคับ สามารถทำได้ยัน ลูก 70MM เลยครับ

fino จะทำลูกโซนิก ก้อไม่แพงเท่าคลิกทำนะ และอีกอย่าง ผมว่าคลิกทำลูกใหญ่ๆๆแล้วมัน ดูเปราะบางยังไงไม่รู้

3. sutak

sutak New Member Member

19
    0
    0
    เห็นด้วยครับ

4. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    fino ครับ ต่อยอดไปได้หลายทางครับ

ทั้งแบบแรง หรือ แบบคลาสสิค (เวสป้า)...

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

แต่ที่แน่ๆๆ สาวๆๆ ชอบด้วยสิ ยิ่งสีชมพู่นะ กรี๊ดดดดดดดดดดด :D :D

6. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    Fino จิคับ สวยดี ใส่ไฟดวงเล็กข้างๆ ที่เค้าชอบใส่กันอ่ะ แล้วใส่ไฟกลางเป็นซีนอน สวยเลย :D

7. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    แล้วแต่คุณเลยครับ ผมแนะนำได้ว่าฟีโน่เครื่องคล้ายจนเกือบเหมือนมิโอ(แตกต่างคือชุดส่งกำลัง*)ซึ่งสามารถโมดิฟายได้มากมายซึ่งช่างชาทำไว้11.8ในสนามที่ฝ่านมา ส่วนคลิ๊กโมดิฟานได้ยากกว่าซึ่งมีข้อจำกัดของเครื่องยนต์(เสาเสื้อแคบ)ขยายccได้ไม่มากแต่ถ้าวัดcc(สนามนครชัยศรี)สนามที่ผ่านมารุ่นสายพานคริ๊กของน้าชิ้งกวาดที่1มาหมดครับ แล้วคุณล่ะต้องการแบบใหน

8. หนอนซ่า

หนอนซ่า New Member Member

2
    0
    0
    fino ดิๆๆ ชอบเหมือนกันอ่า

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ตามความชอบเลยครับ
    สำหรับผม เลือกเจ้าเป็ดน้อย ฟีโน่ครับ
    เพราะเราไม่ได้ขับเร็วอะไร เอารถที่แต่งสวย ๆ วิ่งแล้วไม่อายใครดีกว่า

อีกอย่างเล่นมอไซแรง ๆ มาเยอะแล้วด้วย อิอิ

10. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    Click เหตุผลก็ขับอยู่:)

11. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    กะลังตัดสินใจอยู่เหมือนกัน

12. fino เท่ทีสุดแล้วตอนนี้ดูจากกระแสคนขับก็แล้วกันนะว่ารัยเท่กว่ากันอะ
    click ราคาแพงกว่าด้วย ราคาก็ตกเวลาขาย

13. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    ฟีโน่เลยคับ เท่ด้วย ทำเครื่อง ราคาก็ไม่แพงเท่าคลิ๊ก ปันหาก็แทบจะไม่มี ส่วนคลิ๊กถ้าทำเครื่องปันหามากมาย แถมทำแพงก่ากันด้วย

14. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    เข้ามาหาข้อมูล,,,,,

แล้วถ้าขับเดิมๆ อันไหนน่าสนใจกว่ากันครับ CLICK ได้เปรียบกว่าหรือเปล่า เห็นมีหม้อน้ำ

15. SonicHeadBig

SonicHeadBig New Member Member

75
    0
    0
    คลิ๊ก ประหยัดก่าหน่อยนึงอะคับ วิ่งดีอะคับเดิมๆ

16. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ชอบส่วนตัวนะครับ คลิก ครับ

17. kamton

kamton New Member Member

71
    0
    0
    ฟีโน ดิแรงชัดทั่วไทย

18. offjungza

offjungza New Member Member

14
    1
    0
    fino เดิมเม็ดชาม เล่นกะคลิก เม็ดชาม finoกินกาจาย
    finoได้สวย ดูดี แรงด้วย ทนด้วย
    click ประหยัด ทน(มั้ง) ก้อสวยดี
    ทั้งหมดอยู่ที่ความชอบของท่าน
    แต่ถ้าหั้ยผมเลือกผมเอา fino ดูถามจากพี่ๆที่ใช้ออโต เค้าแนะนำมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้