สอบถามเรื่องโช้ค GAP SS ใครเคยใช้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nu_xcaliber, 14 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu_xcaliber

nu_xcaliber New Member Member

11
    0
    0
    เห็นราคาเบิกใหม่ที่ OAK CLUB ไม่แรงมาก (ของ อีโว3) สามหมื่นปลาย อยากรู้ว่าคุณภาพเป็นไงบ้างครับ คุ้มราคารึป่าวครับ...

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เห็นมาร์ช เบิกไปใส่ แคมรี่อยู่ เห็นว่าดีสมราคา ครับ

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    พี่ชายผมเคยซื้อใส่อิม ลองดูก็ดีใช้ได้แต่ใช้ไปแล้วมีเสียงดัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้