ปรึกษา เรื่อง ไมค์ ขาว รุ่น ST 202

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Geepf, 28 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    ปรึกษา เรื่อง ไมค์ ขาว ST 202 ว่า ใส่ Pop up ได้ เหรอไม่ครับ

Pop up รุ่นเดียวกับ คุณ petch

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0

ใส่กันไม่ได้ครับ คนละแบบกันครับ !:)

3. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    popup ออฟชั่นโรงงาน ไม่มีไมล์จอขาวนะครับ
    แต่ถ้าอยากได้สีขาวจริงๆ ต้องลองหา เป็นสติกเกอร์ หน่ะครับ
    เมืองไทยไม่มีแน่ๆ ต้องลองหาในเวปต่างประเทศดูครับ

หรือไม่ก็ต้องเล่น G SHOCK

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้