ดีใจจังเลยจะได้ โกคาร์นใหม่แล้ว

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย KEAK 7766, 12 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เดี๋ยวอาทิตย์หน้าก็จะมีรถไว้ขับแล้ว ขอขอบคุณพี่ กิตติด้วยนะคับ
    แถมมีเพื่อนเล่นอีกตั้ง4คันแนะ :)

2. Mikas

Mikas New Member Member

20
    0
    0
  3. NarawooD

NarawooD Guest

0
    0
    0
    ดีใจด้วยครับพี่

และแล้วพี่ก็ได้ไปขับ 2 จังหวะแล้ว
    เสียงมันคงแน่นๆนะพี่
    แบบเหยียบแล้ว แป้น แป้น!!!! (เสียงแหลมๆ)

ขอให้มีสนุกนะครับ
    อย่าลืม Post ด้วยนะพี่ว่าผลเป็นยังไง
    แบบ Grip ของรถ ความร้อนของ Outdoor ไรเนี่ยพี่
    ถึงไม่ได้ขับก็อยากฟังครับพี่

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มกราคม 2006
  5. NU53

NU53 Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วย

ดีใจด้วยครับพี่ๆ...น้องๆ ที่มีจะมีรถเป็นของตนเอง ( สงสัยว่าที่ทีม WF MAXIMA ด้วยมั้งเนี่ย )

6. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ซื้อ Frame/เครื่อง อะไรมากันบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ ครับ

ช่วยโพส ให้ น้องๆ เขาทราบหน่อยครับผม

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ตามรูปที่ post ไว้เลยครับ Frame สีส้ม เป็นของ Intrepid รุ่น explorer เครื่อง Rotax max 125 cc ครับผม

8. ทูน97

ทูน97 Guest

0
    0
    0
    รบกวรสอบถามครับ เบ็ดเสร็จแล้ว ราคาเท่าไรครับ

9. *0*

ยินดีด้วยฮับ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน อย่าเล่นเพลินจนลืมมาแข่งที่ RCA. นะงับ

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เรื่องราคาลองโทรถามคุณ ศิชาติ (intrepid) ที่เบอร์ 09-8164023 ดูนะครับ
    ราคาขึ้นอยู่กับ spec ที่ต้องการครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้