IM ป๊อด หรือ CIVIC แรงอ่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 12 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำไม IM มานโดน CIVIC ไล่กวดได้อ่ะ เครื่องเทอโบแท้ๆ :sad:
    http://www.youtube.com/watch?v=ZxqMDXERy-g&feature=related

1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เค้าปวดฉี่ จะเลี้ยวเข้าปั๊มป่าว............................อิอิ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    im เค้าไม่กดครับ เสี่ย แต่ที่ผมมองim เค้าขับดีนะครับใครไป 71 จะรู้ครับเป็นผมก็จะขับแบบ im ครับ รู้จะมิดก็ไม่มุดครับมันเล่นได้ทั้งคืนครับรถพังไปเราตายไปไม่คุ้มครับ ^^
    ยกตัวอย่าง ผมพอเล่นแล้วถ้ารู้ว่าเรากินแน่ๆๆเราก็จะไม่ตบเด็กครับ ไปเล่นกับรถสเต็ปใหญ่ดีกว่าผมถือคติ เล่นกับรถที่สเต็ปใหญ่กว่า แพ้ไม่น่าเกียจ เสมอดีใจ ชนะกรูดังครับ ^^
    ว่าแต่วันนี้บางแสนไหมเสี่ย 555+

3. เอาป่ะหล่ะ เอาป่หล่ะ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    กลัวปะละ กลัวปะละ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แกแลคซี่ป่ะล่ะ

6. สักวันนึงผมจะรับทำท้าพี่อ๊อดให้ได้ จำไว้

7. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    civic ขับยังกะเด็ก สับเกียร์ก็ชัา mi เค้าอยู่เล่นด้วยก้ดีมันแล้ว เห็นด้วยกับคุณป๊อบครับ

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

แหม หายไปนานเลย ตาป้อม

9. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อิมคงไม่พร้อมหรือคงลังเลอยู่ครับ แต่สงสัยว่ามาด้วยกันรึเปล่าเพราะเห็นวิ่งๆแล้วก็กดไฟฉุกเฉินบอกด้วยว่าเบรคแรงนะเฟ้ย...:rolleyes:

แต่ก็มุดแบบนี้อันตรายครับ...:sad:

10. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ช่วงกดเต็ม อิมฉีกเห็น ๆ ครับ แต่ด้วยรถเทอร์โบ ผมว่า แช่นาน ๆ ปัญหาจะตามมานะครับ 55+

Civic ด้วยความที่ NA เลย กดแช่ยาว ๆ ตลอดทางจึงตามทัน เพราะดูทางแล้ว ยาวมาก

11. แล้วถ้า CEF สีฟ้าๆ CIVIC จะไล่ได้ไหม๊เนี๊ยะ

12. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    CEF สีฟ้าที่เพลาขาดยางสลิคนะเหรอ อิ อิ...........

13. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ไม่ได้หายครับ แอบดูอยู่ ฉึกๆ

14. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อิอิ ให้เค้าไปเลยครับ

Cef มันมุดยากอ่ะ

ถ้ายุค NV ผมตามแน่นอน มุดมันมาก NV

15. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถ้าคุณแน่...อย่าแพ้ RB20...:eek:

น้องหน่องบอกแรงในสนามดีกว่า...(น้ำมันแพง...เอิ๊กๆ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้