ถามเรื่อง คอพวงมาลัย MITSU ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย straday, 11 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. straday

straday New Member Member

138
    0
    0
    รบกวนพี่ๆที่ใช้ มิตซูด้วยครับ
    ผมอยากทราบว่าคอพวงมาลัยของเก๋ง กับกระบะ ต่างกันไหม สามารถนำมาใส่แทนกันได้ไหม พอดีมีคนลงขายคอพวงมาลัยแต่ง ของมิตซูเคยใส่ในเก๋ง แต่รถผมเป็นกระบะ strada มิตซูเหมือนกัน ไม่ทราบว่าใส่แทนกันได้ไหมครับ

รบกวนด้วยครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    น่าจะเหมือนกันนะครับ ผมก็เคยเอาคอของรถเก๋งมาใส่ (ไม่เคยขับรถเก๋งครับ เลยไม่ค่อยแน่ใจ อิ อิ อิ )

3. straday

138
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เหมือนกันครับ

5. straday

138
    0
    0
    ขอบคุณทั้ง2ท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้