D4D สมาชิกใหม่คับ .... ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ++++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย breezzy, 20 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. breezzy

breezzy New Member Member

93
    1
    0
    แนะนำตัวก่อนละกันนะคับ

ผมชื่อ บรีส ++
    อยู่ + มสารคาม คับ
    รถที่ใช้ Tiger D4D สีขาวคับ
    เกิด 25 พ.ย. 2530 ++
    เบอร์โทรคับ 084-7935851
    ++++ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ +++

[​IMG] Thanks: gclub ibcbet

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยินดีต้อนรับสู่.....บ้านแห่งความสุขคับ

รถโหดดีอ่ะ...................ปูคับ (พ.ศ.เกิดน้องเค้าใกล้ ๆ กับผมเรยอ่ะ)

3. ยินดีที่ได้รู้จักครับ (รถแรงแน่เลย)

4. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ยินดีด้วยคับ อาร์ต คับผม

5. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สีขาวเนี่ยสวยจริงๆ อิอิ

6. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สวัสดีครับบีชทำไมหน้าดูแก่กว่าอายุอ่ะ หิหิ เอสนะครับ ยินดีปรีดาครับ

7. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    จำผมได้ป่ะครับที่น้ำพองน่ะครับ
    จอดตรงข้ามกัลลเลย อิอิ
    สนามนี้ไปป่ะครับ

8. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ ปุ๊ครับ

9. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

10. breezzy

93
    1
    0
    จำได้คับ ยินดีที่รู้จักคับ
    สนามแรกไปแน่นอนคับ +++

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:44:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:43:37 ----------

ขอบคุณพี่ ๆ และ เพื่อน ๆ ทุกคนด้วยนะคับ ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ +++

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ ผมน้องมู๋นะคับ อิอิอิ

ขอแซวพี่ปูหน่อยนะคับ ไอ้เรื่อง พ.ศ. เกิดน้องเค้าที่ว่าใกล้กับพี่อ่ะคับ

ใกล้มากเลยใช่มะคับพี่ปู แหม ๆๆๆๆๆๆ

12. ยินดีต้อนรับ น้องบรีส คับ
    โอ๋ลำแดงคับ

13. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับบรีส....ว่าที่รถแรง อิอิ

14. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    อ้าว..................พี่ไม่แรงแล้วหราๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อิอิ ล้อเล่นนะพี่ รอดูเชพสเตปเทพพพ

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมแป๊ป

มีเสือขาวเพิ่มมาอีก 1 เเล้ว

16. ยินดีคับ

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ควันดำแรงๆมาอีกแล้ว.......

18. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ยินดีต้อนรับคับ......

19. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ได้ข่าวจะมี 1 kd นะเนี่ย บรีส

20. บรีสคับ มีงานใหญ่ที่น้ำพองส่งข่าวด้วยนะคับ
    โอ๋ลำแดงคับ

21. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ยินคีต้อนรับคับผม บรีส ขนาดรถยังขาวได้มิน่าผ้าถึงได้ข๊าวขาวเมื่อใช้ บรีส!!!!!!!!

22. breezzy

93
    1
    0
    ได้คับพี่โอ๋ สนามแรกของปีวันที่ 5 ก.พ. นะคับพี่

23. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    555+ คิดได้ไงเนี้ยพี่เป๋ เอ้ย พี่ปอ

24. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีต้อนรับครับ

26. และแล้วก็มาจนได้นะครับยินดีต้อนรับครับแล้วจะรู้ว่าบ้านนี้อบอุ่นสมกับที่พี่คุยไว้หรือเปล่าว
    ไว้มีงานอะไรพี่จะโทรไปชวนนะครับ ปล.พี่ๆๆน้องๆๆครับ พอดีเจอน้องเค้าใน เฟดบุ๊คเลยชวนน้องเค้ามาอยู่ hilux clup ของเราครับ
    ตั้ม ทอมแคท

27. breezzy

93
    1
    0

ขอบคุณคับพี่ตั้มที่ช่วยแนะนำคับ
    ฝากคันขาวด้วยนะคับพี่

28. สวัสดีคร้าบ ผม เชฟ นะครับ

29. breezzy

93
    1
    0
    ขอบคุณ เสือ หล่อ ๆ ทุกคนนะคับ *0*

ได้ครับ บรีส ไม่ต้องเปงห่วง
    ตั้ม ทอมแคท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้