++++ Meeting Chill-Trip@Bangsaen Speed..... 13 Nov. 2010 ++++++

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ++++ Meeting Chill-Trip@Bangsaen Speed..... 13 Nov. 2010 ++++++

มาชวนเพื่อนๆ meeting นอกรอบงาน Bangsaen Speed.......ในวันที่ 13 Nov. 2010

ขับรถไปชมการเเข่งขันรถยนต์ที่งาน Bangsaen Speed.. ทานอาหารทะเล เเละต่อด้วย Mid Night Party Racing at MAYA Bar

ใครจะไปร่วมงาน Mid Night Party Racing at MAYA Bar

ขอชื่อด้วยนะครับ เพื่อจองโต๊ะเเละอาหารครับ

AWD Chonburi + Siam Subaru + Evolution Thai Mid Night Party Racing at MAYA Bar

เจอกันเวลา 19.00 น. เป็นต้นไปครับ

หมายเหตุ ใครจะค้าคืน ก็เเจ้งด้วยนะครับ จะได้หาห้องให้ครับ

2. nagoya

2,118
    3
    38
    ปีนี้ที่จอดรถ จะให้จอดหน้าร้าน MAYA

เเจ้งขอที่จอดรถเจ้าของร้านไว้เเล้วครับ

เเล้วเดี่ยวให้รถสองเเถวมารับ พวกเราเข้าไปหน้างานครับ

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    แจ่มเลยค้าบบบ ไปๆๆๆๆ อยู่ยันเช้า

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ไปด้วยครับ
    พี่ต่ายจองห้องให้ผมด้วย 1 ห้องครับ

5. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    อยากไปครับ แต่ต้องอยู่เฝ้าบ้านครับไม่มีคนอยู่เลย T_T

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    จองด้วย หนึ่งที่นั่ง หนึ่งที่จอดคร้าบบบบบ

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    โอ้มายกอด ช่างทรมานคนไปไม่ได้เหลือเกิน.............

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ฝากพี่ต่ายเป็นแม่งาน ดูแลเพื่อนสมาชิกด้วยครับ

9. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    เห็นมีคุยกันในbbเหมือนกันครับ แล้วเจอกันครับทุกท่าน

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ไอหย๋า ติดงานเผาศพเย็น วันเสาร์อีกแล้ว

ถ้าไปเดียวโทรหาพี่ต่ายครับ

11. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ขอแรงใจไปช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โพเดียมอันดับ1 มาตั้งแท่นรอพี่ช้าง อยู่แล้วครับ
    คะแนนเก็บรวมก็นำอีก สงสัยได้ควบ 2 ถ้วยทั้งRaceทั้งOver All

13. nagoya

2,118
    3
    38
    เดี๋ยวใครไปกลางวัน ไปนั่งชิวๆ ชายทะเล เหมือนปีที่เเล้วกันครับ เอาเเถวๆหน้า PIT เลยครับ

เเล้วเจอกันครับ เพื่อนๆ

14. nagoya

2,118
    3
    38
  15. nagoya

2,118
    3
    38
    หน้าจะสายๆก็ได้ครับ เดี่ยวบอกเวลาให้นะครับ

ว่านัดหันกี่โมง เเ้ลวใครตามเอาไปจอดก็ได้ครับ

ผมคงไปเเต่เช้าๆครับ

16. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    ผมขอหนึ่งห้องนะครับไปเสาเย็นๆอะครับไม่รู้ว่าห้องเต็มหรือยังครับ

พอดีจะจองให้พ่อกับแม่อะครับ.......ขอบคุนครับผม

17. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    โทรหากันอีทีนะพี่ ต่าย

18. nagoya

2,118
    3
    38
    เมื่อวานเข้าไปดูห้องที่ ปาล์มวิว อยู่ครับ เห็นมีว่างอยู่ วันนี้จะเข้าไปดูให้ครับ

สำหรับ คนที่ต้องการห้องพัก เเละลงชื่อไว้ครับ เเต่ถ้าใครมาคืนนั้นเเล้วอยากพักก็หาได้ครับ

เเต่จะเป็นโรงเเรมเล็กๆ เเนวรีสอร์ท ราคาไม่เเพง เเต่ห้องใช้ได้เลยครับ

19. nagoya

2,118
    3
    38
    เเจ้งทราบ

วันที่ 12 Nov 2010

ทางกลุ่ม AWD Chonburi มี Meeting กันที่ร้าน Cowboy ถนนข้าวหลาม

ใครว่าง เชิญมาเจอกันหน่อยครับ มีงาน HBD ของพี่หมุ่ม Subaru GC ตัวเเรง สีน้ำเงินครับ

มาเจอกันก่อน วัน Meeting จริงครับ

20. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    12 เข้า กทม. งานเลี้ยงบริษัท... เย้ๆๆๆๆ ได้เข้าเมืองกรุงแล้วววว

21. nagoya

2,118
    3
    38
    ตอนนี้จองห้องไว้ให้เเล้วนะครับ 2 ห้อง ที่ ปาล์มวิว

สำหรับ คุณก้วง GT4

เเละคุณ EMERALD

โรงเเรมจอยู่ตรงข้ามกับเทศบาล เเสนสุขครับ

22. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ไปด้วย จ้า...แต่ ไม่ค้าง คับ

23. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เพื่อความสะดวก และ ไม่ให้รบกวนพี่ต่ายมากเกินไป
    สมาชิกท่านใดที่จะจองห้อง รีบโทรหาพี่ต่ายก่อนวันพุธ นะครับ
    เพราะหลังจากนั้น งานแข่งเริ่มแล้ว
    จะเข้าไปสอบถามที่พักไปลำบากพี่ต่ายครับ

ใครจะจองโรงแรม วันนี้รีบโทรหาพี่ต่ายด่วนครับ

24. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ชอบคลับนี้จังมีกิจกรรมให้ทำอยู่ตลอด คึกคักดี อยากมาอยู่ด้วย ^__^

25. nagoya

2,118
    3
    38
    ได้เลยครับ

ผมจะไปรอเพื่อนๆ อยู่ที่ ปั๊มน้ำมัน ปตท ก่อนถึงเเยกข้าวหลาม

เวลา 10.30 - 11.50 นะครับ

เเล้วขับรถเข้าไปด้วยกันครับ

์Nut 200 มาเที่ยวด้วยกันป่าวน้อง อย่างที่เอบอกเเหละครับ รถรถ ไม่ใช่เรื่อง สำคัญ

วันที่ 12 เรามี Meeting AWD Chonburi ที่ร้าน COWBOY ด้วยนะครับ

26. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ใช่ครับ รถไม่ใช่ปัญหา เพราะ S14 ก็คือรถที่ผมตามตื้อเจ้าของอยู่
    แต่ไม่ตัดใจขายสักที จอดไว้จนฝุ่นจับ 555..

27. Bank Evo

79
    1
    0
    ขอบคุนพี่ต่ายนะครับ_)

28. Bank Evo

79
    1
    0

gfz

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:28:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:27:50 ----------

ถ้าอย่างไงแล้วผมจะโทรหาพี่ต่ายอีกทีนะครับ

29. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขานี้บอกไม่ค้างเดี๋ยวก็เหมือนที่เขาใหญ่ หุหุ555

30. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    พี่มาช บอกว่า ไม่เป็นไร....เอาเสื้อผ้า ใส่ รถไว้ ก่อน....อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้