ช่วยกันๆ ตามหาลูกซิ่ง 86.5mm or 87mm. ขอสภาพสวยๆนะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย กบ_สีเขียว_คร๊าบบ, 10 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนเพื่อนๆช่วย ตามหาลูกซิ่ง siZE 86.5mm or 87mm. ขอสภาพสวยๆนะครับ
    ถ้าใครเจอเบาะแส กรุณา โพส หรือ แจ้งบอกด้วยนะครับ ขอราคาไม่แรงนะ :eek:

ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้าครับผม

1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มันคืออะไรอะพี่ ลูกปืนเหรอ 5555

2. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    ช่วยหาครับ

3. farm_p

farm_p New Member Member

1
    0
    0
    หาด้วยก๊าปๆๆๆ

4. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    อ้าวแล้วลูกที่มีที่เคยบอกพี่ มันใช้ไม่ได้เหรอคุณ

5. ใช้ได้คับ แต่อยากจะขยายเพิ่มครับ
    ลูกเดิมมันเล็กไปหน่อยคับ อิอิ....

6. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    รีบมาเอาเด้อ HKS 87 ของใหม่ ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้