มีใครติดฟิล์มสีเขียวบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเพื่อนๆท่านใดพอทราบหรือเคยติดฟิล์มเขียวที่สีเหมือนกระจกตัวนอกบ้างมั้ยครับ
    (ไม่เอา LAMINA L75 นะครับ ราคาแรงเกิ๊น)
    มียี่ห้อไหน ราคาเท่าไหร่ และมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
    พอดีไม่ได้อยู่ กทม. อะครับ เลยหาข้อมูลไว้ก่อน
    เข้า กทม. จะได้จัดการซะที่เดียวเลย

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ...สู้ราคากระจกนอกไม่ไหวก๊าป

1. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    มีฟิลม์ชาตาบอย เป็นของยี่ห้อ BFM ก็เขียวสวยดีเหมือนกัน ราคา 2,500 บาท แต่เวลาโดนแดดร้อนใช้ได้

2. แล้วยี่ห้อ SUNPRO มันจะร้อนมั้ยครับ
    ตอนนี้ผมใส่ชาน้ำตาลยี่ห้อ SOLAR PRO ร้อนมากๆ

3. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    Sunpro มีรุ่นพี่ไปติดมาบอกว่าสีของ BFM สวยกว่า เรื่องความร้อนคงใกล้เคียงกัน ถ้ากลัวร้องคงต้องหนีไปเล่น Hi-cool R10 แต่ปรอทมันก็จะเยอะขึ้นมาอีก
    อยากหล่อต้องทน อิอิ

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ของผม ติด เอ็กซ์ตร้า โคล บ.เดียวกบ ลามิน่า ใช้ได้เลยครับ เขียวแบบปรอทไม่เยอะด้วย ราคาไม่เกิน2500 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้