พลาสติกยึดผ้าหลังคา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    พลาสติกยึดผ้าหลังคา sunroof (ในวงกลม) ขามันหัก ใช้ของเดิมแทนไม่ได้ ไปเดินเทียบวรจักร ก็ไม่มี

ถ้าต้องเบิกศูนย์ ต้องเทียบกับรุ่นอะไรครับ แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    แล้วอาคารศรีวรจักรและอีกอาคารนึง ไปมาแล้วหรือยัง

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เดี๋ยวลองรื้อกองอะหลั่ยดูให้น่าจะมีนะ เผื่อฟลุคอ่ะมันเคยมีถ้าจำไม่ผิด

4. EK-Sedan by KUN.

EK-Sedan by KUN. New Member VIP

82
    3
    0
    83201-sg0-a00zd <<ที่ยึดผ้าหลังคาแบบsunroof

เอาไปเบิกเลยครับ ศูนย์ honda , YSC

ราคาจำไม่ได้ประมาณ 60 บาท

แนะนำให้เบิกเผื่อไว้ด้วยเพราะมันหักง่าย

** แนะนำเพิ่มเติม ถ้าให้ดีเบิกเลนส์ไฟหลังคาด้วยสองร้อยกว่าบาทขามันหักง่าย

34251-sa5-003 <<เลนส์ไฟเก๋งแบบ sunroof

5. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    พี่คนนี้ใจดีที่หนึ่งเลย :first:

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    พี่คนนี้นั้นมีเเต่ให้

7. salmon drag

286
    7
    0
    ขอบคุณครับ

8. salmon drag

286
    7
    0

ไปตาม Part No. ที่ให้แล้วไม่มีครับ คงเป็น part ที่ ญี่ปุ่น เศร้า เลย

9. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    พยายามหาสุดชีวิตแล้วครับสรุปหาไม่เจออ่ะ.......เฮ้อ

ปล.สมบัติเยอะจัด 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้