งานบางแสนปีนี้ / ใครจะไปลงชื่อครับ พี่ต่ยจะได้นัดหมายและทราบจำนวน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 9 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เร็วมาก อีกเดือนหนึ่งก็ถึงแล้ว ผมดูโปรแกรมทางเวปไซด์ วันที่ 13-14 พ.ย. คงน่าดูสุด ผมอาจจะไปวันที่ 13 ไม่ได้เพราะแขกเต็ม
    เราไปเป็นกลุ่มเหมือนเดิมใหม นอนที่เดียวกับปีที่แล้วก็เยี่ยมเลยครับโอ๋ ถูกและดี ถ้ารีบจองไม่น่าเต็ม
    ใครมีแผนยังงัยบ้างครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2010
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ปีนี้ผมอาจจะต้องไปเข้าค่ายลูกเสือ ครับประทีป
    งานครบรอบ 50ปี จัดครั้งเดียว พวกรุ่นพี่ๆที่เป็นข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ไปกันเยอะมากครับ
    ปฎิเสธไม่ได้เลยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:15:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:15:17 ----------

ปีนี้ผมอาจจะต้องไปเข้าค่ายลูกเสือ ครับประทีป
    งานครบรอบ 50ปี จัดครั้งเดียว พวกรุ่นพี่ๆที่เป็นข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ไปกันเยอะมากครับ
    ปฎิเสธไม่ได้เลยครับ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    รอท่านอื่นมาแจ้งจ้า....... อยากไปยืนกระดกเบียร์ดูรถซิ่งกลางคืนที่ถนนริมหาด บรรยาการเร้าใจดี
    ถ้าไม่มีแก๊งไป ผมก็ไม่ไปจ้า.......

อาทิตย์ 5-7 พ.ย. มีงาน nitto ด้วย :)

4. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เดี๋ยว จัด Meeting ดู หียำพ Car บางเเสน

ไปหนุกหนาน กันครับ

5. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    น่าสน....จ้า

6. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อิอิ

7. lovesingha

1,407
    6
    0
    ไป ครับ จองที่พักแล้ว เสาร์ 13 ครับ หุหุ
    รับสมัครสาวนอนเป็นเพื่อน อยู่คนเดียวมันเหงา 555

8. krisda

krisda New Member Member

22
    0
    0
    ไปเหมือนกันครับ

9. nagoya

2,118
    3
    38
    เเหม๋ พลาดไม่ได้เลยนะ เขียดผิดนิดนึงครับ พ่อมาร์ช เล่ย ซะเเล้ว

เดี๋ยว จัด Meeting ดู หียำพ Car บางเเสน

เเก้ไขเป็น

เดี๋ยว จัด Meeting ดู Super Car บางเเสน

10. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    พี่ต่ายพิมพ์ไรเนี่ย;););)

11. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ผมจะไปดู อะไรยำกะพี่ต่ายด้วยครับ อิอิ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แหม่ๆๆๆ เรื่องแบบนี้ หล่ะ ปรากฎกายซะไวเชียว อ็อดดี้ อิอิ

13. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    พี่ต่ายจะโดนอะไรยำน่ะ ขอมั่งน่ะพี่

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปด้วยคร๊าบบบ ลูกพี่ อิ อิ

15. nagoya

2,118
    3
    38
    พอดีที่ทีมA Motor sport เพิ่มทำ web. เสร็จ เลยเอามาวางให้เพื่อนเข้าไปดูครับ

กว่าจะได้ภาพ ได้รูปมาทำ ให้ดูกัน สุดยอดเเห่ง.....ความเหนื่อย

มาดู Team A Motor sport เวลาลงเเข่งขันรายการ Super Car

เป็นยังไงบ้าง

http://amotorsport.co.th/index.php

เข้าไปดูผลงาน ถ่ายรูปของผมเเละเพื่อนๆ นะครับ

16. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    โอ้ ขอบคุณมากครับพี่ต่าย
    ดูเกียร์ sequential 6 speen แล้วอยากได้ ๆ

17. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เพิ่งรู้ว่า Super Car แปลเป็นไทยได้เสียวไส้ จริงๆ แต่จะว่าไป ผมว่าเป็นความบังเอิญที่พอดีน่ะ เพราะแข่ง Super Car ที่ไร พริตตี้ ตรึม แข่งเสร็จได้ ยำ กันต่อสนุกสนาน 555++

18. nagoya

2,118
    3
    38
    เเล้วงานบางเเสน เจอกันครับ

เข้าไปดู VDO เเละรูปเเล้ว รู้สึกมันขึ้นมาบ้างหรือป่าวครับ

บางท่านที่เป็นนักเเข่ง อยู่เเล้ว คงคันเลยหล่ะ ผมว่านะ

http://amotorsport.co.th/index.php

19. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จิงๆแล้วไม่ต้องดูก็คันแล้ว

ดูยิ่งคันใหญ่

20. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อย่าลืมไปเชียร์ผมนะครับ

21. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ต่อไปคงได้แค่เชียร์

22. lovesingha

1,407
    6
    0
    ไปเชียร์อยู่แว้ว พี่ช้างน้อย 555

23. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ไปครับ เจอกัน

24. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    อันนี้.....ต้องไปครับ

25. wihok

wihok New Member Member

7
    0
    0
    ทำไมละครับ พี่

26. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    คงออกเดินทางไปกับกลุ่มพวกเพื่อนๆนะคับ
    ไปเจอกันที่นู่นแล้วรวมกันอีกที ได้ไหมคับ

27. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    มีใครไปบ้าง ครับ จะได้ไปนั่งกิน ดื่ม คุยริมหาดด้วยกัน รายการไหนน่าสนใจก็เดินไปดู ตกค่ำก็รบกวนพี่ต่ายจองร้านอาหารไปนั่งกันต่อ

ใครไปบ้างยกมือขึ้น

28. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ไปชัวร์ครับ จองที่พักแล้ว ไปเป็นขบวนแบบปีที่แล้วอีกหนุกดีครับ

29. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ปีนี้คงไม่ได้ไปครับ สมาชิกเราไม่มีแข่งเลย น่าจะมีแค่พี่ช้าง ซึ่งพี่เค้าก็มีพริตตี้ยืนเคียงข้างมากมาย ไม่รู้ว่าพี่โม่แข่งรุ่น super car หรือเปล่า ใครรู้ช่วยส่งข่าวด้วยครับ เชียร์ให้กำลังใจทางทีวีแล้วกันนะครับ
    อีกอย่าง ตั้งแต่เริ่มแข่งรถแค่ 2 สนาม ผมต้องทิ้งงานมากมาย เดี๋ยวคงถูกไล่ออกจากบ้านซักวัน

30. nagoya

2,118
    3
    38
    เดี๋ยวจัด Meeting ดู supercar ครับ จะได้ขับรถมาพร้อมๆกันๆ

ไปนั่งทานอาหารทะเล ดู รถเเข่ง

เเล้วปาร์ตี้ ต่อเย็นๆครับ

ใครสนใจลงชื่อไว้นะครับ

จะได้จองร้าน MAYA ไว้นั่งดูรถ Midnight Racing กันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้