หนังสือ OPTION เล่มใหม่ออกแล้ว มีภาคต่อ R30 ด้วยยย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 9 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไป 7 eleven แถวที่ทำงานออกพแดีเลยจัดมา 1 เล่ม มีภาคต่อ R30 ด้วย การโมดิฟายรถ และท้ายๆ
    มี DX กระเทยใส่ลิ้นหน้า WEST YOKOHAMA สวยดี คันนี้เห็นมานานแล้ว รุ่นน้องรู้จัก

ป.ล. กะลังเอารูป R30 ที่ญี่ปุ่นทั้งหมดและการโมดิฟายรถแต่ละสำนักลง CD ใครสนใจมั่งโทรบอกด้วยนะ
    อัพเดทกาะติดทุก นาที เหมือนอยู่ใน R30 JAPAN ฮ่าฮ่าฮ่าฮา่าฮ่า 555555555 ลงชื่อด้วยแสรดดดดดดด:teeth:

1. 555555555555...........................กูบ้า ... เอิ๊กเอิ๊ก ...เช้าเช้า ว่างงาน มากกกก อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ...เอ๊าำำะๆๆๆ ...หุหุหุหุหุหุหุ 55555

2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เป็นไรมากป่ะเนี่ยยยยยยย

3. ผมเอา 1 แผ่นพี่ตามนั้นด่วน ๆ
    ปล.พี่ว่างมากใช่ป่ะ เดี๋ยวรถผมเสร็จไป " รันอิน " กัน 2 ต่อ 2

เป็นไรมากป่ะเนี่ยยยยยยย
    ว่างงงานนะพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเอา 1 แผ่นพี่ตามนั้นด่วน ๆ
    ปล.พี่ว่างมากใช่ป่ะ เดี๋ยวรถผมเสร็จไป " รันอิน " กัน 2 ต่อ 2
    ได้เลยยยวิน ขอพี่รวมรวมข้อมูลแป๊ปนะ ไปด้วยรันอิน 5555 2ต่อ 2 เลย พูดอารายก็ม่ายรู้นะจ๊ะน้องวิน ฮ้าๆๆๆ 555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้