So Hot !! เมื่อ Dr.Love แห่ง FHM มาเยี่ยม Pit ของเรา (ไม่ต้องเตรียมรถแข่งกันเลยผม) / ภาพ by โต้ง ปืน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 7 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    DR.LOVE ; พี่ฮ่ะ ผมยืมประแจให้น้องๆผม ถ่ายรูปหน่อยครับ
    ผม ; (เงยหน้าขึ้นมา) อ้าว....... เฮ้ย นี่ DR.LOVE แห่ง FHM ใช่ป่ะครับเนี้ย
    DR.LOVE ; ใช่ครับ พี่รู้จักผมด้วยเหรอครับ
    ผม ; 555... พี่แฟน คอลัมม์ประจำเลยน้อง ฮาดี พี่ชอบ.....(ชอบนางแบบในคอลัมม์ของน้องน่ะ อิอิ)

และแล้วในขณะที่ผม กำลังหยิบประแจ ก็มีสมาชิกเรา คนหนึ่งรวดเร็ว ไวปานวอก 555...
    พ่อมาร์ช รับไปเข้าแก๊งค์โดยด่วน... Performance ผ่านว่ะ 555...

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    อย่างเเจ่ม สาวๆเพรียบ

4. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    โอ๊ย..ยยยยย ใจจะวาย.....เห็นหน้า.....แล้ว... ขอบคุณคับพี่
    แต่รูปน้อยไปหน่อยนะคับ ยังไม่ทันจินตนาการเลยคับ 555+

5. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    มีรูปอีกไหมครับ :)

6. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รูปมีเด็ดกว่านี้เยอะครับ โดยเฉพาะฉากถ่ายในรถ
    แต่ต้องรอดูใน หนังสือ FHM ดีกว่าครับ ลงเยอะเดี๋ยวหนังสือเค้าจะว่าเอา 555...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:56:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:55:48 ----------

รูปมีเด็ดกว่านี้เยอะครับ โดยเฉพาะฉากถ่ายในรถ
    แต่ต้องรอดูใน หนังสือ FHM ดีกว่าครับ ลงเยอะเดี๋ยวหนังสือเค้าจะว่าเอา 555...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้