ชวนพี่ๆ น้องๆ ชาวเชียงใหม่และใกล้เคียง Meeting ครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย TAZ _08, 5 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เนื้องจากการจัดทริบเที้ยวงานยี่เป็ง เลยอยากชวนพี่ๆ น้องๆ ชาวเชียงใหม่และใกล้เคียง Meeting ครับ
    และขอเปลี่ยนกำหนดการเดินทางเป็นวันที่ 18พย.53 และมีรถขึ้นไปด้วยกัน 5 คันครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?757862-จัดทริปขึ้นเหนือ-เที่ยวงานยี่เป็ง-เชียงใหม่

2. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    จัดไปครับ มันแน่ๆๆๆทริปนี้

3. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ช่วงนั้นคาดว่าผมคงอยู่ที่ปายครับ แต่ถ้ากลับมาเชียงใหม่ คงได้เจอะเจอกันครับ

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ขอให้หนุกหนานๆนะค้าบบบบบ คราวนี้คงไม่ได้ไปด้วยนะคับ เสียดายอยู่เหมือนกัน คราวหน้าไม่พลาดแน่คร้าบบบบ ถ่ายรูปมาดูกันเยอะๆนะน้อง

5. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมไปไม่ได้ครับแฟนคลอดเจ้าตัวเล็กพอดีเสียดายยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้